Hỏi thông tin ngoài luồng HN, in ảnh rẻ

Các thớt khác của starnt

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác giúp em tí, nghe nói có hiệu ảnh nào đó ở phố Quán sứ in ảnh KTS 1500/c địa chỉ chính xác là gì vậy, có bác nào biết chỗ nào rửa ảnh rẻ tương đương hoặc hơn ở Hà nội không? cái hiệu gần nhà nó cắt 2500 đắt quá, trong HCMC toàn 1500 không hà.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HCMC giá 1050 bác ơi, 1500 là đắt rồi đó.

nhatkhoa

GẮN KẾT
Bác cho em địa chỉ chỗ rữa ảnh KTS 10x15 giá 1050 VND . Em đang cần gấp để rửa ảnh. Thanks

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
starnt said:
Các bác giúp em tí, nghe nói có hiệu ảnh nào đó ở phố Quán sứ in ảnh KTS 1500/c địa chỉ chính xác là gì vậy, có bác nào biết chỗ nào rửa ảnh rẻ tương đương hoặc hơn ở Hà nội không? cái hiệu gần nhà nó cắt 2500 đắt quá, trong HCMC toàn 1500 không hà.

Uh, tớ rửa nhiều lúc mất liền 200 xìn tiền ảnh, cứ 2500/1ảnh thế này có lẽ tớ chuyển sang dùng máy ảnh cơ mất thui, hêhê...

thangkct

GÂY DỰNG
Eo ôi, ở chỗ em (Vinh city) thì rửa 1 cái 10*15 kèm ép hết những 3k, dã man

Vodanh

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Nhà hình tam giác FUJIFIM ngã tư Giang Văn Minh cắt Kim mã, bên tay phải nếu đi từ cửa Nam về.
Lấy sau 25 phút giá 2K/ ảnh 9*12
Chất lượng ảnh khá.
Chất lượng giấy đạt.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cảm ơn các bác, nhà HN em gần tiệm Fuji góc Giang Văn Minh - Kim Mã, thi thoảng vẫn ra đó xuất vài cái
Ảnh 10x15 là 2500, 9x12=2000 nhưng như vậy vẫn còn đắt quá, 1 2 tấm thì được chứ 10 tấm trở lên là ... xót. Mình thì xem trên PC, PPC được chứ các cụ bô lão phải paper-based hehheeee.

nhà HCMC em ở Q. Phú nhuận hay chạy ra Trần Huy Liệu (hay Trần Quang Diệu nhỉ) ở giữa đường Huỳnh văn Bánh với Lê văn sĩ đó, chỉ có 1500 thôi, có bro nào nêu giá 1050 nữa choáng ngã ngửa luôn.

Các bác nào biết giá rẻ hơn thì bật mí đi.

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
starnt said:
Cảm ơn các bác, nhà HN em gần tiệm Fuji góc Giang Văn Minh - Kim Mã, thi thoảng vẫn ra đó xuất vài cái
Ảnh 10x15 là 2500, 9x12=2000 nhưng như vậy vẫn còn đắt quá, 1 2 tấm thì được chứ 10 tấm trở lên là ... xót. Mình thì xem trên PC, PPC được chứ các cụ bô lão phải paper-based hehheeee.

nhà HCMC em ở Q. Phú nhuận hay chạy ra Trần Huy Liệu (hay Trần Quang Diệu nhỉ) ở giữa đường Huỳnh văn Bánh với Lê văn sĩ đó, chỉ có 1500 thôi, có bro nào nêu giá 1050 nữa choáng ngã ngửa luôn.

Các bác nào biết giá rẻ hơn thì bật mí đi.

Nhà mình cũng ngay cạnh ngã tư Giang Văn Minh-Kim Mả, nên thành khách ruột của họ rồi, nhiều khi rửa 5 tấm ảnh cũng đòi 1 cái Album ảnh, hêhê... Nhưng mà quen thì vẫn cứ 2.5xìn 1 tấm 10x15 thôi, hichic...

longccf

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Muốn rửa ảnh giá rẻ, chất lượng, chịu khó lên bờ hồ, vào hiệu ảnh Sĩ Trung. Giá ảnh 10x15 hình như khoảng 1300 - 1400 thôi vì lâu lắm tớ không rửa nên không nhớ nữa. Cậu nói rằng người quen là thợ ảnh giới thiệu ra đây hoặc nói tên tớ cũng được.
Chúc vui nhé!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...