hỏi vài vấn đề về cách cài themes cho Ipod

25 Tháng tám 2007 lúc 15:16
các bác cho em hỏi làm cách nào dùng phần mềm IPW(ipod wizard) để write toàn bộ 1 theme mình thích vào trong iPod đc đây? mà k cần phải write từng cái font,từng cái hình của 1 theme nào đó mà mình thích như trước đây theo cách kia nữa mất công quá. em đang dùng phiên bản 1.3 của IPW
bác nào là sư phụ chuyên về Ipod vào chỉ dẫn đàn em xem với
--nhân tiện đây ai có iPod video thì vào đây share themes chung cho vui nhé.ai có theme đẹp thì vô nào
--em có vài theme khá đẹp nhưng làm cách nào mà post lên đc đây ta?bác nào chỉ em với
thanks rất nhiều:) :) :p

26 Tháng tám 2007 lúc 16:03
em đã post link của forum chứa toàn theme rồi. bác đã dùng IPW vậy sao ko ghé forum bên họ nhỉ. Dùng nút load all cũng đc. với điều kiện bác xem kỹ các ID giữa theme đang dùng với theme down về coi giống nhau ko. giống thì cứ vô tư. Ngay ở version 1.3.2 em sẵn sàng cho bác 3 bản có ID của image khác nhau. bởi vậy em ko khuyên dùng cách Load all

thanhminhppc

CARDIOLOGUE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tám 2007 lúc 22:38
Dùng ipw converter để đổi tên các file có tên pic001, pic001 thành pic13980 ,... rồi load all tren iPodwizard là được, một số firmware khác thì số thứ tự của các pic có thay đổi đôi chút nên bác cần so sánh giữa theme gốc của firmware và thêm mới bác muốn cài

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday