Hỏi về 6310i

Các thớt khác của anhvietxd
6 Tháng mười hai 2006 lúc 23:08
<xin lỗi các bác Admin vì em ko biết nên đặt topic này ở đâu>
Các bác cho em hỏi:
Con 6310i là hàng trắng đen, cũ mèm mà sao các bác ở trang Bán hàng & đấu giá bán những gần 2 triệu (có con rao hơn 2tr). Hix, em thầy nó ngoài pin trâu bò thì còn có gì nữa đâu nhỉ????

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười hai 2006 lúc 00:47
<xin lỗi các bác Admin vì em ko biết nên đặt topic này ở đâu>
Các bác cho em hỏi:
Con 6310i là hàng trắng đen, cũ mèm mà sao các bác ở trang Bán hàng & đấu giá bán những gần 2 triệu (có con rao hơn 2tr). Hix, em thầy nó ngoài pin trâu bò thì còn có gì nữa đâu nhỉ????
6310i là dòng điện thoại trang bị cho xe Mer chứ không được sản xuất đại trà, nó thuộc dạng hàng đẳng cấp và ít hàng hơn các dòng khác nên đắt bác ạ. Chức năng của 6310i khá bình thường nhưng ưu điểm pin cực trâu và sóng rất khoẻ. Trước em dùng nghe ngày 3-4 cuộc, nhắn độ 10 tin mà 7 ngày mới phải sạc pin 1 lần :eek:

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười hai 2006 lúc 00:59
Mec đã chuyển sang siemen, ko dùng 63 cho dòng e280

Ngoài trang bị cho Mec , nó còn được 1 số hãng khác phân phối

Tuy nhiên khả năng kết nôi hồng ngoại, Bluetooth cực ổn địnhn (kết nối với hệ thống âm thanh trên xe), màn hình sáng rõ, chữ to, phần mềm cực thông minh, ăng ten ngầm nhưng sóng gần như ăn đứt tất cả các loại dt khác, loa nghe to, rõ, tiếng ấm, .... pin dùng cực lâu,...

Tất cả chỉ có thế, mà sao nó bán cũ mèm mà vẫn đắt thế, đã thế lại ko màng hình mầu, ko âm thanh nổi, ko camera, chẳng hiểu mê nó ở cái gì mà em lại ko bỏ được nó, huhuhu

7 Tháng mười hai 2006 lúc 13:37
Mua hàng này phải biết một chút, bởi vì bây giờ hàng naỳ trên thị trừơng rất là nhiều loại, chính vì thế mà có trỗ trên 2 tr và dưới 2 tr. về tính năng thì bác biết rồi, nó còn rất thich hợp cho những người đi làm công trường ở vùng sâu vùng xa nữa

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười hai 2006 lúc 16:07
Dùng thích nhưng ghét mỗi cái là cầm kô thấy trắc tay lắm (tay ai mà bị mồ hồi thì dễ làm rớt khi nt lắm).Àh còn nữa, nếu nt nhiều thì hơi bị đau tay.Còn lại kô có gì có thể phàn làn khi dùng con này!
1 phiếu cho 6310i :D

legorreta

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười hai 2006 lúc 16:36
Bạn Gúc từ khóa 6310i sẽ thấy mọi người đánh giá cao 6310i như thế nào. Cá nhân tôi cho rằng 6310i là điện thoại tuyệt vời, phần mềm thực dụng, pin lâu sóng khỏe. Không hiểu sao Nokia sau này không làm được con nào kế thừa được truyền thống của 6310i nhỉ, giá bây giờ nó sản xuất 6310i vỏ titan chẳng hạn thì tôi là người mua đầu tiên hehe. 6310i muôn năm!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday