Hỏi về Avant Go

tinymoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác ơi cho em hỏi con Avant go trên PPC của em nó cứ báo không có server. Bác nào biết cho em cái hostname em add vào.
Rồi cách set up Avant Go như thế nào với. Em làm mấy lần đều teo mà đoc tin hay add tin không được.
Thanks in advance nhé các bác

hung_ng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nó yêu cầu bạn làm đồng thời trên PPC và PC, đăng ký tên trong trang web của nó xong thì có thể subscribe tối đa 2MB, mấy trang thiết kế cho PPC thì quá ít, các trang mình muốn thì dù đặt độ sâu link đến mức 5 vẫn dead như thường và nó ko hỗ trợ 1 column layout nên đọc tức mắt lắm, lâu nay tôi ko thèm dùng nữa.

Dumbledore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thấy avantgo cũng hay đấy chứ, setup thi hơi lằng nhằng nhưng sau đó sync cực nhanh. Mấy chanels mình thích nhất là Cnet, Times Asia, Forbes và Hollywood.com.

@Tinymoon: bạn nên đăng ký và down avantgo client về xài, avantgo có sẵn trong PPC chán lắm, lần đầu tiên sync nó sẽ hỏi a/c và pass, nhập vào nhưng đừng chọn nút sync mà rút sync cable ra rồi cắm lại nó sẽ tự update, chứ chọn sync thẳng sau khi nhập name và pass thì hay bi báo lỗi lắm.

Muốn add/remove chanels thì bạn làm trực típ trên trang chủ.

buterhn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình mới down được bản "AGCEIntegratedClientSetup.exe" về để cài nhưng nó báo lỗi. Có bạn nào có link cho mình xin cái!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.