Hỏi về các khe cắm mở rộng cho Lap?

Các thớt khác của dualcore

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 01:16
E nghe nói có thể cắm thêm pin vào 1 khe nào đó hả các Bro:eek: ? Ngoài ra trên Dell 1505 thì em có thể cắm thêm loại card nào hả Bro? Tư vấn em với nào?
Thanks.:confused:

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 01:22
Pin gắn thêm nếu ở Dell có 2 loại
+ 1 loại là modun bay: gắn ở ổ CD rom, có hình dáng và kích thước bằng ổ cd, loại này có ở dòng D : D6xx/ D8xx/ D5xx ( không có cho dòng E )
+ loại thứ 2: gắn qua docking, loại này đét xiền nhất, và cũng hiếm thấy nhất, vì nó làm cho máy dày lên 1 cục và vướng, nhưng bù lại nó cung cấp thêm rất nhiều cổng giao tiếp

### Trên Dell E1505 có thể gắn thêm
+card PCMCIA
+card PC express
+gắn thẻ nhớ
+gắn màng hình thứ 2
+.....

Nhưng không gắn được pin phụ , cho dù là loại modun bay hay là docking.

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 07:47
Pin gắn thêm nếu ở Dell có 2 loại
+ 1 loại là modun bay: gắn ở ổ CD rom, có hình dáng và kích thước bằng ổ cd, loại này có ở dòng D : D6xx/ D8xx/ D5xx ( không có cho dòng E )
+ loại thứ 2: gắn qua docking, loại này đét xiền nhất, và cũng hiếm thấy nhất, vì nó làm cho máy dày lên 1 cục và vướng, nhưng bù lại nó cung cấp thêm rất nhiều cổng giao tiếp

### Trên Dell E1505 có thể gắn thêm
+card PCMCIA
+card PC express
+gắn thẻ nhớ
+gắn màng hình thứ 2
+.....

Nhưng không gắn được pin phụ , cho dù là loại modun bay hay là docking.
6400 của em ko gắn đc PCMCIA, hik.... và theo em thì các máy khác cũng thế

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 13:16
Thế PC express thì em gắn thêm đc loại xem TV đúng không? Theo các Bro thì nên mua express hay USB TV? Em cần xem và thu các kênh như FashionTV, MTV, hay HBO nên tính mua 1 cái nhưng hiện tại thì chưa có kinh nghiệm gì về vấn đề này. Các Anh tư vấn cho em với, nếu có thể thì có đc địa chỉ nơi bán thì good quá!
Thanks.:rolleyes:

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 20:33
Thế PC express thì em gắn thêm đc loại xem TV đúng không? Theo các Bro thì nên mua express hay USB TV? Em cần xem và thu các kênh như FashionTV, MTV, hay HBO nên tính mua 1 cái nhưng hiện tại thì chưa có kinh nghiệm gì về vấn đề này. Các Anh tư vấn cho em với, nếu có thể thì có đc địa chỉ nơi bán thì good quá!
usb thôi,express hầu như ko có khả năng mua ở VN đâu, mà nếu có chắc cái giá chỉ để "tham khảo" :D

10 Tháng năm 2007 lúc 12:51
Hiện nay VTC đã ngừng phát HBO rồi, còn FashionTV thì chuyển thành VTV4 :D, kênh MTV thì OK :D

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng năm 2007 lúc 04:41
mua cái card tivi gắn qua USB vừa rẻ vừa tiện đi bác ơi, mấy chú của TÀU bắt sóng khỏe nhất đấy (hơn cả humax:confused::mad::confused:).
giá tầm 42-45$ gì đó thui

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday