Hỏi về cách cài lại win có bản quyền???

Các thớt khác của vuongquoc
Status
Không mở trả lời sau này.

vuongquoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng sáu 2007 lúc 18:25
Giúp mình với vì mình có cái laptop nhưng bị virus,bây giờ mình muốn cài lại hệ điều hành với đĩa recovery gốc.Cái laptop của mình hiệu Toshiba,khi mình dùng đĩa recovery đĩa 1 chạy đến 13% thì máy yêu cầu đĩa 2.Bỏ đĩa 2 vào thì máy không chạy được,ai có thể giúp mình không?Mình cài tạm hệ điều hành khác thì bỏ đĩa vào máy chỉ nhận được đĩa 1 còn đĩa 2 thì máy không nhận được.Bỏ đĩa 2 vào máy khác thì vẫn nhận ra.Ai có thể giúp mình trở lại với hệ điều hành củ được không?Help me:confused:

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng sáu 2007 lúc 18:38
Giúp mình với vì mình có cái laptop nhưng bị virus,bây giờ mình muốn cài lại hệ điều hành với đĩa recovery gốc.Cái laptop của mình hiệu Toshiba,khi mình dùng đĩa recovery đĩa 1 chạy đến 13% thì máy yêu cầu đĩa 2.Bỏ đĩa 2 vào thì máy không chạy được,ai có thể giúp mình không?Mình cài tạm hệ điều hành khác thì bỏ đĩa vào máy chỉ nhận được đĩa 1 còn đĩa 2 thì máy không nhận được.Bỏ đĩa 2 vào máy khác thì vẫn nhận ra.Ai có thể giúp mình trở lại với hệ điều hành củ được không?Help me:confused:
Vậy là ổ đĩa quang của bạn kén đĩa hoặc đĩa của bạn chất lượng kém quá. Cố gắng nhờ máy này có ổ quang tốt, Clone thành một bộ mới để sử dụng đi!

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng sáu 2007 lúc 18:45
Bác kiểm tra xem ổ CD của bác có kén đĩa không. Nếu kén, nhờ ai đó burn cái đĩa 2 sang một đĩa mới rồi chạy lại. Chúc bác thành công

vuongquoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 01:53
Mình nghĩ là đĩa không phải dỏm đâu vì đĩa 1 cũng như đĩa 2,rất đẹp mà:).Chắc phải ghi ra đĩa khác quá,đúng là ổ quang hơi kén đĩa.Cám ơn các bác đã giúp,có gì thắc mắc sẽ xin ý kiến các bác sau.Thanks....

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday