Hỏi về cách recover

6 Tháng mười 2007 lúc 20:23
Cho em hỏi về cách recover lại win vista home cài sẵn ở máy Hp V3000. Em đang định chuyển về dùng XP tại mạng ở kí túc của em nó không phù hợp với win vista lắm (em thử 1 máy dùng Xp và máy em thấy khác hẳn nhau). Nhưng em vẫn muốn nếu có dịp nào đấy recover lại vista. Máy em có đủ bộ cài của chip, graphic, media. Các bác giúp em vụ này nhé. Em cám ơm

bilavx

nguyenhuynh.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 00:07
theo mình thì bác vista lướt web tốt hơn xp nhiêu đấy bác! còn cái dụ mạng phù hợp cho win nào thì ......> lần đầu tiên em dc nghe đây!

7 Tháng mười 2007 lúc 20:31
Máy em vẫn còn ổ HP recover riêng. Không đụng được vào. Nhưng em vẫn sợ nếu cài XP vào mà không cài được các driver của máy thì cũng dở. Tại em đang ở Pháp mà cái bọn này nó chậm tiêu lắm.Win vista còn không vào được wifi của trường. Chán. Thế nên em mới định chuyển sang XP. Mà vista của em còn không cài được webcam nữa cơ. Không hiểu kiểu j

olala13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười 2007 lúc 00:36

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday