Hỏi về cách Restore hệ điều hành của Toshiba TG01

giakhanh8288

GÂY DỰNG
Em chào tất cả mọi người, e là người mới dùng Windows Mobile Phone lần đầu nhiều điều em chưa biết mong được mọi người chỉ giáo ạ. :)

Hôm trước em có nhờ thằng em xách tay bên UK 1 em Toshiba TG01 hàng Used về để vọc cho vui nhưng khi cầm máy thì em chẳng biết sử dụng thế nào vì thằng Tây ở bên đấy nó cài giao diện nhìn lạ hoắc so với em xem trên các video Clip trên mạng@-). Em thì mù tịt không biết cách nào Restore cho con điện thoại quay về trạng thái ban đầu để e tìm hiểu em nó từ từ ạ :D
Mà em hỏi chút là nếu em Restore em nó thì có bị lock SIM không ạ, vì máy này nó Unlock sẵn rồi ạ :)
Em vào trong phần About thì thấy nó báo là :)
Windows Mobile 6.5 ProEdition
CE OS 5.2.23569 (Build 23569.5.5.0)

Cái này chắc là ROOM nguyên bản của nó phải không ạ :|

Em đã search trên mạng các bài viết về Toshiba TG01 nhưng toàn ra loại bán điện thoại thôi ạ. Em là gà mới nên các bác chỉ giúp em vài đường để em tìm hiểu được không ạ. Nếu em có gì sai sót các bác cứ thẳng tay chỉ dạy em. Em xin cảm ơn nhiều ạ:-*

Em gà không biết gì mong MOD đừng xóa bài em vì lý do " Search trước khi hỏi " được không ạ. EM xin cảm ơn rất nhiều ạ ;)

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Bác vào đây nghiên cứu thêm, đây là nơi tập trung các bác dùng TG01 đó, có gì bác hỏi dễ hơn:

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?351-TOSHIBA

Chúc vui, con này dùng cũng ổn, mỗi tội pin kém, mình rất thích tính năng usb của nó, cắm chuột, bàn phím vào tẩn thì phải biết..

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt