Hỏi về cách xem thông tin trên ppc

6 Tháng ba 2007 lúc 13:09
Hi các huynh đệ. Tui ko biết gì hết trọi về ppc nên mong dc chỉ dẫn
1. Cái tui đang dùng model là Sp230 của Anextek, thông tin :
Processor : Intel PXA255
Max speed : 400Mhz
Ram : 64Mb
Flash : 64Mb

Version :
Rom version : 0708 USA
Rom date : Jul 08, 2004
Radion stack driver number : revision 03

2. O2 atom

Mình thấy trên forum hay nói về MiniS,tăng tốc WM5 vậy 2 máy trên có cài được không. Con SP230 có cài dc wm5 ko, hiện đang dùng win 2003
Cũng có nghe nói nhiều về con wizard, blue angel gì đó. vậy máy của mình là con gì

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng ba 2007 lúc 13:25
2 máy của bác có thể cài chương trình để tăng tốc độ được, bác tìm chương trình xCPUScalar, về chương trình này bác có thể tham khảo thêm ở đây nhé.

Con SP230 của bác muốn lên WM5.0 thì phải tìm bản Rom WM5.0 và up cho nó, tuy nhiên em nghĩ là không có vì con máy này ra đời khá lâu rồi. :(

Wizard hay BA là tên các dòng sản phẩm của hãng HTC sản xuất. Máy của bác không phải do hãng này sản xuất. Còn Atom thì lại do Quanta làm.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng ba 2007 lúc 13:42
SP230 hình như có phải là chú andiovox kô hả bác. Nếu là loại này thì kô có bản rom 2005 cho nó đâu bác ạ. Trước em đã dùng 1 chú audiovox, tìm rom 2005 chẳng thấy đâu. Sóng thì yếu kinh khủng

Bài viết cần bạn xem thêm

Rất nhiều quốc gia trên thế giới như Ấn Độ, Trung Quốc, Lào, Thái Lan và Việt Nam coi chuột là đặc sản. Nhiều người nhận định thịt chuột là món ngon nhất trong đời họ đã ăn.

Khắp nơi trên thế giới, chuột thường là nỗi sợ của đa số người thành phố. T ...
Lazada Vietnam Master card on Monday