Hỏi về chất lượng máy HP 8510P, 8510W!

Các thớt khác của ducto

ducto

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em định mua 1 trong 2 em trên vì giờ giá nó cung hợp lý rồi, laọi máy này dùng có tốt ko nhĩ, hiêuh suất nó có cao như quảng cáo ko vì em hay phải dùng đồ họa....

vietktqs_dragon

MÁY HỎNG
2 em này chạy ngon đừng hỏi.Dòng W nhỉnh hơn 1 chút :)

dauyeu

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
về thiết kế phần body là 1
main : cũng là 1
mọi thứ đều giống nhau
chỉ khác mỗi cái vga

cái p sài ATi HD2600
còn W sài cái nvidia FX570

2 cái card này đổi chỗ cho nhau cũng được luôn

hồi xưa em dùng 8510p nhưng gắn FX570 :D

vấn đề con lại là fan của ati hay nvidia

em thì em chọn ATI vì nó chạy mát hơn nvidia nhiều
xem phim cũng đẹp hơn

ít ăn pin hơn nvidia

qturang

MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con 8510p dùng có hay hơn IBM t60 t61 không các bác nhĩ, đang định đổi sang HP vì chưa dùng bao giờ? mình xem trên mạng thấy 1 video nói bàm bím con này lởm lắm.

qturang

MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em này cụ google cũng ít nói về nó nhĩ, toàn thấy gt về HP elitebook thôi, dòng này chắc cũng ngon lắm đây!

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dòng w ngoài VGA mạnh hơn thì màn hình nó có option cao cấp hơn với độ phân giải cao hơn. bác mà làm đồ họa kiếm em nào màn hình full hd mà xài cho nét. Cách đây mấy năm em bán dòng w toàn màn hình 1920x1200 nhìn nét lắm. sau ko nhập dc nữa nhưng nhiều bác gọi đt hỏi hàng liên tục. Mấy em này cày trâu đừng hỏi vì em nó thiết kế là để cày bừa, bàn phím thì em cũng ko thấy có điểm dở gì cả, nói chung gõ nhiều quá hoặc bị bẩn bám vào bị lệch phím mình tháo nắp phím ra lắp lại là ok ngay
ngoài ra loa thì em w có vẻ ngon hơn, lâu rồi ko bán nên em cũng ko rõ nữa. đợt tới có 8710p về thử nghiên cứu lại xem

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...