Hỏi về cho sơn laptop !!!

Các thớt khác của khoa-amilo-e50

khoa-amilo-e50

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng tư 2007 lúc 15:14
Hiện con laptop cua em cũ quá em muốn ...sơn lại cai mặt em nó ...mặt trầy quá....em ko biet sơn chồ nao ok ...em ở hcm ....có nên sơn lai ko ? o hcm chồ nao sơn laptop ok vay mấy anh ....chỉ em nha !!!! quan trọng la giẩ ca nữa ...hihi

dvhn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 01:17
Hiện con laptop cua em cũ quá em muốn ...sơn lại cai mặt em nó ...mặt trầy quá....em ko biet sơn chồ nao ok ...em ở hcm ....có nên sơn lai ko ? o hcm chồ nao sơn laptop ok vay mấy anh ....chỉ em nha !!!! quan trọng la giẩ ca nữa ...hihi
Bác gọi cho số này: 0906.89.69.89 hỏi Tuấn <<< chuyên gia sơn vẽ Laptop, bác thích độ...vỏ gỗ cũng được:D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 12:53
Sẵn đây cho em hỏi thăm chút xíu : nếu mang đi sơn lại thì có thể sơn đúng màu zin của máy đc ko ạ, vì cái máy em, nó bị trầy ít thôi (ngay cái chỗ mình hay đặt bàn tay lên khi type đấy, vừa type vừa mang đồng hồ nên nó bị cạ vào, trầy hết cả 1 mảng :() hay là phải sơn lại nguyên con laptop luôn ?

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 12:58
Sẵn đây cho em hỏi thăm chút xíu : nếu mang đi sơn lại thì có thể sơn đúng màu zin của máy đc ko ạ, vì cái máy em, nó bị trầy ít thôi (ngay cái chỗ mình hay đặt bàn tay lên khi type đấy, vừa type vừa mang đồng hồ nên nó bị cạ vào, trầy hết cả 1 mảng :() hay là phải sơn lại nguyên con laptop luôn ?
Theo mình bạn cũng đừng tút lại làm gì mất zin, cứ kiếm một cái decal đẹp đẹp dán lên chổ đó là ổn thôi.

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:00
Em lạc chuồng 1 chút :D : cho em hỏi còn muốn sơn di động thì ở đâu hả mấy anh, cái N72 của em trầy thấy thương :)

Xin đừng del bài em. Thanks !

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:02
Em lạc chuồng 1 chút :D : cho em hỏi còn muốn sơn di động thì ở đâu hả mấy anh, cái N72 của em trầy thấy thương :)

Xin đừng del bài em. Thanks !
Bác qua bên 5giay mà tham khảo đi, thấy mấy đứa em đem ĐT đi sơn rồi, phải nói là đẹp lắm.

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tư 2007 lúc 00:49
Rất đẹp và đầy phong cách. Kiểu này phải vác máy đi sơn thôi.

Bác kzak cho mình hỏi. Sau khi vẽ rồi thì bảo quản và giữ gìn như thế nào? Vì tay tì lên dăm bữa nửa tháng là mòn sơn hoặc xước ngay, nhất là những người tay có nhiều mồ hôi và thời gian ôm máy lên đến 15-20h/ngày như mình? Nhưng nếu dán Nilon trong để bảo vệ thì trông nó lại giảm vẻ đẹp đi vài phần.

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday