Hỏi về chỗ sửa chữa và thay quạt tản nhiệt ở HN

Các thớt khác của anhdayma
23 Tháng mười một 2007 lúc 03:33
Chào anh em,

Mình gặp một vấn đề là con Sony của mình quạt bắt đầu kêu kinh khủng, kêu cạch cạch, è è, lúc to lúc nhỏ, ở cơ quan mà cả phòng nghe thấy, buổi tối thì thôi rồi, cả nhà như cái chợ.
Mình nghĩ là nó bị mòn hay bị lệch trục bạc và nên cần sửa hoặc thay cái mới, anh em có ai biết chỗ nào ở Hà Nội xử lý vụ này có uy tín thì giới thiệu giúp mình nhé.

Cám ơn nhiều.

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười một 2007 lúc 07:57
- Nếu bạn không tháo ra để kiểm tra quạt tản nhiệt được thì nhờ một nơi sửa máy để họ tháo ra xem có chắc chắn hỏng không hay là bị một cái gì đó cuốn vào cánh, trục quạt.

- Nếu ở HN thì có nhiều chỗ bán linh kiện cho laptop, quạt tản nhiệt nếu có đúng chủng loại thì cũng dễ thay thôi bạn ạ.

23 Tháng mười một 2007 lúc 08:50
Cám ơn các bác, Chắc bác Lam Sơn làm ở Delta :)
Mình ở cách địa chỉ bác nói có mấy nhà, sáng nay sẽ mang qua kiểm tra.

Hỏi các bác thểm 1 việc nữa là con của mình là sony S58GP, nó bị lỗi ổ DVD luôn, không biết bác nào biết chỗ sửa hoặc thay mới luôn không nhỉ?

23 Tháng mười một 2007 lúc 10:40
Cám ơn các bác, Chắc bác Lam Sơn làm ở Delta :)
Mình ở cách địa chỉ bác nói có mấy nhà, sáng nay sẽ mang qua kiểm tra.

Hỏi các bác thểm 1 việc nữa là con của mình là sony S58GP, nó bị lỗi ổ DVD luôn, không biết bác nào biết chỗ sửa hoặc thay mới luôn không nhỉ?
:cool: Bác Lam Sơn ở SG, chả liên quan gì đến Delta :cool:

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
huuquynh HANDHELD CAFÉ 14

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday