Hỏi về chương trình của O2 mini!

22 Tháng một 2007 lúc 15:26
E mới được cho 1 cái O2 mini!
Lúc trước máy có chương trình gì mà có thể đưa 1 số biểu tượng chương trình ra ngoài màn hình chính (giống desktop của PC), có hiển thị mức pin... ngoài màn hình chính lun!
E hard reset lại nên chương trình cũng ko còn!
Các pác có thể cho e bít đó là ct nào ko? để e cài lại!
:confused: :confused:

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 09:02
Xài anh ku SPB Plus này hay đụng hàng với các anh em khác lắm mấy bác ơi, nó cũng nặng và làm chậm hệ thống mặc dù chẳng có gì hữu ích mấy, nó còn làm cho sms gửi đi 2 or 3 tin nữa đấy, tệ lắm phải chỉnh sửa thì em nó mới chịu. Tốt nhất muốn có cái tương đương, nhẹ thì xài iLauncher đi.

3 Tháng hai 2007 lúc 15:06
E mới được cho 1 cái O2 mini!
Lúc trước máy có chương trình gì mà có thể đưa 1 số biểu tượng chương trình ra ngoài màn hình chính (giống desktop của PC), có hiển thị mức pin... ngoài màn hình chính lun!
E hard reset lại nên chương trình cũng ko còn!
Các pác có thể cho e bít đó là ct nào ko? để e cài lại!
:confused: :confused:
Theo mình thì bạn dùng phần mềm Resco Explorer là đủ. Khi cài ra sẽ có một số tính năng như đặt short cut, explorer (of course)... Đây là phần mềm rất hay.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2007 lúc 08:13
Theo mình thì bạn dùng phần mềm Resco Explorer là đủ. Khi cài ra sẽ có một số tính năng như đặt short cut, explorer (of course)... Đây là phần mềm rất hay.
Chính xác là Resco Today Plugin chứ bác. Giải pháp này cũng được đấy bác chủ topic à. Nhưng tôi vẫn vote cho em iLauncher mặc dù giờ đã không dùng nữa, hê hê.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday