hỏi về chương trình đọc file.chm

PDANo1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 11:23
các pác cho tui hỏi khi tôi muốn đọc file.chm thì phải cài thêm ứng dụng hay cứ copy vô PDA rồi cứ thế mà đọc ??!

PDANo1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 22:15
tui cũng thường đọc file .chm nên cần chương trình đó, các pác tìm hộ tui nhé, tôi tìm mà có thấy gì đâu, thanks các pác

PDANo1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2007 lúc 01:00
pác ơi máy em chạy WM2003 mà, tại em chưa biết UpRom nên pác cho em chương trình đọc .chm trên WM2003 nhé, cảm ơn pác

PDANo1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2007 lúc 12:09
làm ơn gửi đến địa chỉ: tuan_nguyen_vietnamese@yahoo.com.vn

tui cũng đang cần 1 bản spb backup và spb Pocket Plus + S#### của hai phần mềm này, cảm ơn các pác, thân

tui mới có chương trình memmaid (tiện ích tối ưu PDA) v1.72 + S######, pác nào lấy thì để lại mail trong thread này nhé, thân

PDANo1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2007 lúc 15:41
bản này dùng được cho 2k3 pác à, pác nào có S### hay vừng, chè, xôi thì làm ơn post vô thread này hoặc gửi tới : tuan_nguyen_vietnamese@yahoo.com.vn

Ps : bản Trial chỉ cho xem 10 trang đầu, mà tôi thấy chữ hiện lên loằng ngoằng chắc là lỗi font, pác nào tiện thể PM cho tui cái chương trình gõ font tiếng việt + font hỗ trợ nhé, cảm ơn các pác

Bài viết cần bạn xem thêm

Sử dụng xe đầu kéo Mỹ thế nào hiệu quả cho những chuyến đường dài???
Trước một hành trình dài, các bác tài luôn giữ sức khỏe cho mình thật tốt. Tâm lý vui vẻ, thoải mái, lạc quan để sẵn sàng cho mọi chuyến đi dài. Ô tô Châu Á ti ...
Lazada Vietnam Master card on Monday