Hỏi về đăng ký thẻ visa để lập tài khoản iTune

dongnp

NHẬP HỘI
hi các bác,
Tình hình là em muốn làm 1 cái thẻ VISA để sau đó lập tài khoản iTune tử tế dùng cho đàng hoàng, có khi sau này coding tí.
Bác nào có kinh nghiệm rồi tư vấn cho em xem nên đăng ký của ngân hàng nào thì tiện cho việc này nhất.
Em xin cảm ơn

milkman

GÂY DỰNG
Bác này hay nhi?
Mình có 2 thẻ visa nhưng chẳng dám dùng để đăng kí itune.
Mua Acc của mấy bác trên web vẫn rẻ hơn nhiều, tuy có ít phiền phức :)

luyen_ub75

Chơi là chính!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình ko có thẻ visa nên cũng ko mua được account itunes. Tuy nhiên thấy các ac bị hack và bán với giá rẻ như cho nên cũng ái ngại quá................

MinhQuanBB

GÂY DỰNG
Một số ngân hàng mình thấy thanh toán quốc tế khá ổn: Exim bank; ACB; Vietcombank;
Bạn call để được tư vấn.
Riêng với ACB, lên thẳng web làm thẻ online, 1 em xinh tươi sẽ gọi điện lại tư vấn anh em làm thẻ, confirm thông tin rồi hẹn ngày, địa điểm thuận lợi nhất cho mình đến lấy.
Links: http://www.acbcard.com.vn/dangky/

binhnn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình cũng có thẻ VISA nhưng hạn mức tới 10k USD nên cũng không dám dùng nhiều trên mạng, mình dùng thẻ VISA prepaid - thẻ trả trước để mua iTunes. Hoàn toàn an tâm với mấy chú hacker vì nó có hack cũng chỉ được số tiền trong đó thôi.

milkman

GÂY DỰNG
Mình cũng có thẻ VISA nhưng hạn mức tới 10k USD nên cũng không dám dùng nhiều trên mạng, mình dùng thẻ VISA prepaid - thẻ trả trước để mua iTunes. Hoàn toàn an tâm với mấy chú hacker vì nó có hack cũng chỉ được số tiền trong đó thôi.
Visa prepaid là visa debit phải không a? Dùng cái này an toàn nà

binhnn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Visa prepaid là visa debit phải không a? Dùng cái này an toàn nà

Không phải bạn ơi :-O, làm thẻ debit bạn phải đến đăng ký NH, nếu bị xxxx mà trong tài khoản còn tiền vẫn mất như thường, thông tin nhân thân là của bạn khi mua sắm.

Tài khoản prepaid không cần đăng ký với ngân hàng, không cần cung cấp thông tin cá nhân cho ai cả, số dư chỉ có số tiền mình nạp thôi, hết thì nạp lại (loại thẻ cứng)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...