Hỏi về danh hiệu (title) ở dưới nick!

Các thớt khác của nobita
Status
Không mở trả lời sau này.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
31 Tháng một 2007 lúc 23:19
Tôi thấy phần danh hiệu đặt dưới nick của mình đã bị sửa lại ngoài mong muốn. Xin hỏi BĐH là việc này do danh hiệu tôi đặt vi phạm Nội quy nên bị xử lý; hay do BĐH chủ trương đưa tất cả danh hiệu trở về mặc định?

Nếu lý do là trường hợp thứ nhất thì đề nghị cho biết cụ thể hơn. Còn nếu là trường hợp thứ hai thì làm ơn giải thích giùm, tại sao, tôi check thử ngẫu nhiên một thành viên BĐH vẫn thấy được nick của mod này được tùy chỉnh?

Xin trân trọng cảm ơn!

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 23:31
anh thử tự đổi lại xem có được không. Em thấy các ba hoa trở lên vẫn tự chỉnh được mà

Chắc là máy móc có trục trặc chi đó thôi!

á, mình cũng bị đổi rồi kìa. Cách có 2h không vào diễn đàn mà đã bị sửa mất rồi. Sao không thấy BQT thông báo gì nhể?

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 23:32
Ai cũng bị đổi về mặc định mà bác nob, chắc là sau vụ đình đám :)...

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
31 Tháng một 2007 lúc 23:41
Đã thử lại, đúng là "bị" đổi. Bị đổi mà không thông báo trước cũng chẳng sao. Thậm chí, trước đây tôi cũng đã đề nghị BĐH là không cho sửa cái danh hiệu này để tạo sự thống nhất và dễ phân biệt những nhóm thành viên khác nhau (nhìn vào là biết cống hiến đạt mức nào)... Với cũng đỡ "loạn"...

Nhưng vấn đề là tại sao thành viên thì bị đổi, còn mod thì không? Như vậy rõ ràng là không công bằng và gương mẫu! (Cũng như cái Rep. Power cũng vậy, ngoại trừ đ/c admin không nói, tôi thấy có một số mod ngủ 1 đêm dậy, sáng hôm sau đã thấy chỉ số RP lên đến 7-8 ô vuông xanh lè).

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
1 Tháng hai 2007 lúc 00:19
Ai cũng bị đổi về mặc định mà bác nob, chắc là sau vụ đình đám :)...
Vụ gì thế bác ơi
chán thế đang "bụi đời" giờ thành thằng "ba hoa" :D
kiểu này là để về mặc định hẳn hết sửa chữa gì roài

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2007 lúc 02:34
Hình như ko đổi được lại các bác ạT_T. Còn vụ rep thì sao em được mấy người rep vẫn chỉ có 1 nhỉ ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn THÔNG BÁO - GÓP Ý 58

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday