Hỏi về dòng TX của sony

Các thớt khác của ducto

ducto

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tám 2007 lúc 07:36
Các bác ơi em định tậu con sony dong Tx nhưng em có một thắc mắc là không biết dòng này chạy có ổn định không, nhiệt độ của nó có nóng như dòng SZ không các bác, ai dùng rồi cho em một vài kinh nghiệm. thank!

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tám 2007 lúc 10:06
dòng này sử dụng chip ULV hoặc SOLO Core, dùng cho công việc văn phòng, di chuyển nhiều vì trong lượng chỉ 1kg2 pin trâu 5h-6h30 tùy nhu cầu mức độ sáng màn hình....giá bây giờ mềm lắm rồi...xài lâu mà hổng thấy nóng như sz......

njnjnj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tám 2007 lúc 11:19
Dòng TX này là dòng dành cho doanh nhân nên đặc tính mỏng, nhẹ, kiểu dáng đẹp, tản nhiệt tốt.Còn nó không có VGA rời là do nó dành cho doanh nhân mà doanh nhân thì không có thời gian chơi Games:D

26 Tháng tám 2007 lúc 16:36
he he ! nhiều tiền quá nên chê thì đúng là ... chính xác phết :D he he
VGA share : ko đc chê nó vì nó sản xuất ko VGA mới đáng khen :D chứ làm VGA rời nếu có thì cũng bị chê là cà rốt : ko ai dùng cũng làm hẹ hẹ !
màn nhỏ : ui bác ơi ! nó sinh ra là màn phải nhỏ để mấy bác businessman xách lăng xăng khắp nơi mừ !

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday