Hỏi về du lịch Nha trang

Các thớt khác của bun2it

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em tính cùng lũ bạn đi Nha trang từ 25 đến 28 tháng này, em dự định sẽ đi và về bằng tàu lửa nhưng hiện chưa biết ra tới Nha Trang sẽ đi đâu cho thú vị và di chuyển bằng gì. Không biết có anh em nào hiện ở Nha Trang xin tư vấn giúp em chỗ nào hay ho và đi lại như thế nào với tiêu chí ngon - bổ - rẻ. Nhóm em khoảng 6 người

phuonglq

Kiwi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có gì cứ alo cho anh nha Tài, sẽ sắp xếp hướng dẫn tận tình cho em :D

Đi lại: nên đi tàu lửa cho an toàn.

Ăn chơi: lủ khủ các nơi ngon, bổ, rẻ :D

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em ra NT và về thì sẽ di xe lửa ạ, còn đi lại tại Nha trang, khách sạn, rồi chỗ đi chơi thì thế nào, anh cho em xin cái chi tiết được ko để em còn báo cáo :d Nhiều thị đi theo quá nên hơi mệt :D

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hihi...đang công tác tại Nha Trang đây, bây giờ trời hơi gió to nên mang theo áo lạnh nhen bác...:D:D
còn ăn chơi thì nhiều lém..:D

hhhnvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em ra NT và về thì sẽ di xe lửa ạ, còn đi lại tại Nha trang, khách sạn, rồi chỗ đi chơi thì thế nào, anh cho em xin cái chi tiết được ko để em còn báo cáo :d Nhiều thị đi theo quá nên hơi mệt :D

Taxi thôi bạn, Mấy bác trong đó nhiệt tình lắm, đưa đi đón lại đợi chờ ko hề kêu ca.
Mùa này đi tắm sao đc, đi ra biển lạnh lắm. Khoái cái đi ăn đồ hải sản thôi.

kt05

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác lên mục tư vấn du lịch trên diễn đàn của webtretho có có đến mấy chục trang về đi du lịch Nha Trang đấy

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 số nơi mà người ta thường đi, các bác tham khảo:

Chợ Đầm
Tháp Ponagar + tắm bùn
Hòn chồng
Viện Hải dương học + đi ra các HÒN Mun, Một, Miễu, Tằm, Tre... (đi cáp treo ra Vỉnpearl, tàu ra các đảo)
Nhà thờ đá (chánh toà)
Chùa Long Sơn
Dốc Lết
Chơi các trò duới nước như lặn, Kéo dù, môtô nước, xuồng thể thao, lướt ván.
ăn nhậu thì ra bờ biển ghé quán cóc ngon hơn ngồi nhà hàng..

Mọi thứ có thê tham khảo thêm ở đây: http://nhatrangtravelguide.com/

Phạm Duy

NHẬP HỘI
Em tính cùng lũ bạn đi Nha trang từ 25 đến 28 tháng này, em dự định sẽ đi và về bằng tàu lửa nhưng hiện chưa biết ra tới Nha Trang sẽ đi đâu cho thú vị và di chuyển bằng gì. Không biết có anh em nào hiện ở Nha Trang xin tư vấn giúp em chỗ nào hay ho và đi lại như thế nào với tiêu chí ngon - bổ - rẻ. Nhóm em khoảng 6 người
Đừng ăn hải sản ở Thiên Phước mắc lắm, đi tãi ra hướng sân bay, khi gần tới sân bay quẹo phải, đi hướng Cam Ranh, vửa qua khỏi 1 cây cầu nhỏ, có 1 quán chuyên bán hải sản nằm bên tay phải, vừa ngon vừa rẻ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...