Hỏi về Equalizer của Atom Life??

giangp1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 14:09
Các bác cho em hỏi tí: Con Atom Life của em sao 03 cái thanh ngoài cùng (tính từ bên trái) của Equalizer không chỉnh gì được, mà nó cũng không hiện lên các thanh kéo dù mình có on/off equalizer (dùng tai nghe thì lại chỉnh bình thường). Mình đã up lại Rom vẫn không được, thay loa ngoài không ăn thua. Vậy là không phải lỗi phần mềm. Có phải lỗi trên board hay loa ngoài không đúng nên nó không cho chỉnh Equalizer hả các bác.
Giúp em cái, do không chỉnh được Equalizer nên loa ngoài nghe nhỏ xíu hà.

25 Tháng tám 2007 lúc 13:04
Các bác cho em hỏi tí: Con Atom Life của em sao 03 cái thanh ngoài cùng (tính từ bên trái) của Equalizer không chỉnh gì được, mà nó cũng không hiện lên các thanh kéo dù mình có on/off equalizer (dùng tai nghe thì lại chỉnh bình thường). Mình đã up lại Rom vẫn không được, thay loa ngoài không ăn thua. Vậy là không phải lỗi phần mềm. Có phải lỗi trên board hay loa ngoài không đúng nên nó không cho chỉnh Equalizer hả các bác.
Giúp em cái, do không chỉnh được Equalizer nên loa ngoài nghe nhỏ xíu hà.
em nghĩ có vấn đề trên main roài bác ạ

25 Tháng tám 2007 lúc 18:43
Không phải lỗi main đâu.
Cái loa không phát được âm cực trầm (3 thanh ngoài cùng bên trái) nên equalizer nó tắt 3 cái đó khi không cắm tai nghe vào. Nếu bác để ý kỹ thì khi bác vào WOW thì nó đề là bác đang ở "loud speaker mode".
Cắm cái tai nghe vào rồi chạy lại equalizer thì 3 thanh đó nó hiện lên ngay. Và vào WOW nó đề là "headset mode".

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday