Hỏi về game Picachu

Các thớt khác của drbob
Các bác có biết game Picachu dạng đuôi .gbc và .gba thì chạy kiểu gì ko? Em load trên mạng về mấy cái game Picachu giải nén ra thì thấy đuôi của nó như sau PKMNCrystal.gbc và PKMNSapphire.gba nhưng ko chạy đc. Có bác nào biết cách chạy thì giúp em với? Thanks;)

Bạn có thể nói rõ hơn chương trình giả lập mấy cái đó tên cụ thể là gì ko để tôi cải thử. Thanks

filo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này làm game giả lập trên PC hoặc PPC, bạn phải download mấy cái chương trình giả lập về rồi chạy. nó giống như cái điện tử 4 nút ngày xưa và cái điện tử SONY playstation ấy mà. Ngày xưa em có cái đĩa gồm cả ngàn game, không biết còn không nữa, để về tìm lại sẽ share cho Bác. còn nếu bác nóng ruột muốn thử ngay thi ra hàng đĩa chỉ với 8k bác có một đĩa chơi mệt nghỉ :D.
Bác cũng có thể search trên google để mà load về, nhiều lắm. Hãy search từ này nhé "trái tim việt nam" nhiều vô kể.
:D Các mod: không biết tiết lộ như trên co vi phạm nội quy không, nêu vi pham làm ơn xoá giùm phần vi pham còn lại để lại cho nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Omega đứng thứ 2 trong số những thương hiệu đồng hồ nổi tiếng nhất thế giới, chỉ sau Rolex. Sau gần 200 năm hoạt động, hãng đã có rất nhiều thiết kế đi vào huyền thoại nhưng theo mình (đã có đo lường lượt search trên google) và tham khảo từ nhiều tài ...
Lazada Vietnam Master card on Monday