Hoi ve ghost Toshiba L100

Các thớt khác của lethangg
19 Tháng bảy 2007 lúc 09:55
Em có chú toshiba L100 -119 mất bản quyền, giờ em cài lai windows xpsp2, em dùng bản ghost 8.3 va ban ghost 11.0 nhung ko tao đuoc ảnh, cu vao đến ghost thi may dừng lại, 20 phut cũng vẫn vậy, máy em HDD 60G em chia làm 2 ổ: Ổ C 10G, con lai là ổ D, bác nào biết lý do tại sao chỉ giáo em với, thank các bác

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 11:08
Máy đang ghost thì bị dừng hay sao? có báo lỗi gì o Bác? Sao Bác cho Ổ C chứa hệ điều hành ít dung lượng thế??? Bác cho thêm thông tin mới giúp Bác được chứ!
Mà Mình nghĩ Bác nên dùng Acronic true image mà ghost sẽ hiệu quả hơn và tốt hơn đấy, chỉ có cái Bác phải tốn mất khoảng mấy GB cho việc tạo phân vùng ẩn chứa file Ghost này!

19 Tháng bảy 2007 lúc 12:38
Mình cũng gặp trường hợp này 1 lần trên PC rồi, nguyên nhân là HDD sắp die, thay ổ khác thì OK liền, hy vọng bạn không bị giống mình :D

Dùng Acronis cũng có cái hay là không cần mang theo đĩa boot nhưng bù lại thì tốn dung lượng HDD, khởi động máy bị chậm và bản thân nó khi khởi động cũng chậm hơn Ghost rất nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday