Hỏi về hàng Brandnew?

6 Tháng bảy 2007 lúc 14:09
Em đang tính mua o2 atom, đã tham khảo một số cử hàng nhưng nhiều giá quá :eek: . Em không hiểu hàng Brandnew là gì mà có nơi bảo hành 03 tháng,có nơi lại là 12 tháng :confused: . các bác cho em hỏi hàng Brandnew có pahir là hàng chính hãng không vậy? và chế độ bảo hành của o2 thế nào?!
Cám ơn các bác đã đọc tin....

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng bảy 2007 lúc 15:27
Hàng brandnew là máy mới tinh !
Chính hãng atom là của Rồng Thái Bình Dương , bảo hành 12 tháng bạn ạ
Một số cửa hàng bán hàng ngoài họ cũng bảo hành 12 tháng , nhưng giá thì thấp hơn nhiều !

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng bảy 2007 lúc 16:09
em nghĩ brandnew là mình mua tự khui hộp thôi, còn mấy loại này thì ko có hàng giả chỉ đôi lúc có hàng lỗi thôi. chỗ nào giá phải chăng bảo hành lâu thì mua.

6 Tháng bảy 2007 lúc 22:37
mua chỗ đáng tin cậy và uy tín chưa đủ, phải thêm sự may mắn nữa.nếu bác xui xẻo mà rinh trúng 1 con có "nguy cơ ngầm" thì ôi thôi rồi. chúc may mắn :D

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng bảy 2007 lúc 23:11
em nghĩ brandnew là mình mua tự khui hộp thôi, còn mấy loại này thì ko có hàng giả chỉ đôi lúc có hàng lỗi thôi. chỗ nào giá phải chăng bảo hành lâu thì mua.
Hàng giả chưa khui hộp thì cũng gọi là brandnew chứ bác :D
Hàng brandnew là hàng mới hoàn toàn(theo đúng nghĩa đen rồi còn gì).Hàng xách tay chưa sử dụng cũng gọi là brandnew vì thế brandnew ko có ý nghĩ gì khi so sánh hàng chính hãng và hàng xách tay.Có chỗ bảo hành 6 tháng,chỗ bảo hành 1 năm thì do chế độ hậu mãi của mỗi cửa hàng hay công ty thôi;cái này còn gọi là hên xui nữa :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday