[hỏi] về hệ thống chức danh mới và điều kiện tham gia đấu giá.

Các thớt khác của Lò Thị Giang

oranje

Snob
GẮN KẾT
Hehe, một cái nick nhập hội từ bao giờ, còn biết cách xin Mod thay tên đổi họ :D, chắc giờ chỉ chăm post bài để được đấu giá ấy mà.

Lò Thị Giang

Hoa ban phố thị
GÂY DỰNG
Hehe, một cái nick nhập hội từ bao giờ, còn biết cách xin Mod thay tên đổi họ :D, chắc giờ chỉ chăm post bài để được đấu giá ấy mà.
Dạ, không hiểu ý anh ạ?! Ai chẳng có thời kỳ nhập hội và chăm chỉ post bài hả anh?! Hay là anh...không như vậy ạ?! Xem bài của anh thì thấy chắc anh khá nhiều tuổi, ko còn ít tuổi như em. Kính anh!

Lò Thị Giang

Hoa ban phố thị
GÂY DỰNG
À, anh @oranje ơi, em được quyền tham gia đấu giá rồi anh ạ, mod đã xác nhận ở trên kia kìa anh, nhưng em cũng chưa sốt sắng tham gia lần nào như a nói về mục đích post bài của em.
Còn vụ đổi tên, em không nghĩ là tên anh trên giấy khai sinh là oranje hay phiên âm là ô râ...gì đó.
Em xem đây là sân chơi một cách nghiêm túc để chia sẻ (trong đó có đấu giá, mua bán) chứ không phải cơm áo gạo tiền kiếm lời trên HHVN nên cũng ko bon chen, đặc biệt là thế hệ đàn em sau này đâu tiền bối ạ.

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Dạ, không hiểu ý anh ạ?! Ai chẳng có thời kỳ nhập hội và chăm chỉ post bài hả anh?! Hay là anh...không như vậy ạ?! Xem bài của anh thì thấy chắc anh khá nhiều tuổi, ko còn ít tuổi như em. Kính anh!
Cảm thấy bạn là người mới nhưng chịu tìm hiểu và có trách nhiệm! Đễ ý thấy bạn cũng cố gắng đễ tham gia HHVN! Hoang nghênh!!
Cái tem dưới cái tên cũng chả nói lên con người đâu, tem lâu năm xem thường ng khác bạn cũng next luôn suy nghĩ làm j.

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đăng bài này bên mục mua bán đt, nhưng chưa hiểu lý do, hay có lý do gì bị xóa bài viết. Ko thấy thông báo hay gì ạ? ...