Hỏi về Host image.

Các thớt khác của vanvu

vanvu

GÂY DỰNG
Tôi đang địnnh làm cái blog để lưu những hình ảnh gia đình, nhưng kg biết up hình lên host nào tốt nhất (lưu dc nhiều ảnh, up nhanh, lâu mà kg bị xóa)
Nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ giúp
Thanks!

vanvu

GÂY DỰNG
Cảm hơn hai bác, photobucket.com, up khá tốt, hy vọng là nó đừng xóa hình của mình.

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tớ thích dùng www.imageshack.us hơn Photobucket. Có tool up từ máy lên site mà không cần vào site, có đủ các loại link (html, 4rum, direct, web, blog,...).

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
flickr cũng có flickr uploader - tải thằng từ máy tính, hỗ trợ PC và MAC
em đang xài rất ổn, nhưng nó chỉ hiển thị 1 số lượng ảnh nhất định thôi, quá số đó phải xóa bớt mới thấy mấy cái đã up trước đó.
em xài flickr pro 25$/năm cũng ổn

nếu lưu trữ ảnh chuyên nghiệp thì khoảng 50$/năm http://www.smugmug.com/ <-- nhiều người xài nhất, trình diễn cũng đẹp

vanvu

GÂY DỰNG
flickr cũng có flickr uploader - tải thằng từ máy tính, hỗ trợ PC và MAC
em đang xài rất ổn, nhưng nó chỉ hiển thị 1 số lượng ảnh nhất định thôi, quá số đó phải xóa bớt mới thấy mấy cái đã up trước đó.
em xài flickr pro 25$/năm cũng ổn

nếu lưu trữ ảnh chuyên nghiệp thì khoảng 50$/năm http://www.smugmug.com/ <-- nhiều người xài nhất, trình diễn cũng đẹp

flickr free cho up dc khoang bao nhieu tấm vậy bạn? photobucket free tui đã up dc gần 20 chục tấm, nó vẫn báo dung lượng là 0%, nhưng những tấm up tiếp theo Album báo 21, 22, nhưng lại kg thấy đâu.
Chắc lại fai cố chơi hàng xịn

Rain

No. 181393
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ thích dùng www.imageshack.us hơn Photobucket. Có tool up từ máy lên site mà không cần vào site, có đủ các loại link (html, 4rum, direct, web, blog,...).

photobucket cũng upload từ máy lên site hàng loạt được bác ạ :) Up nhanh hơn bình thường và không phải vào site, chỉ cần thay đổi trong registry chút xíu

vanvu

GÂY DỰNG
photobucket cũng upload từ máy lên site hàng loạt được bác ạ :) Up nhanh hơn bình thường và không phải vào site, chỉ cần thay đổi trong registry chút xíu
Bật mí đi bác, đang cần lắm lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...