Hỏi về hotel ở Hà Nội

Các thớt khác của Bac_Ba_Phi

Bac_Ba_Phi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 23:37
Chiều Chủ Nhật này em có việc ra Hà Nội 3 ngày,muốn hỏi các bác địa chỉ hotel có wifi tận phòng(em lười lắm :D ),gần bờ hồ(càng gần càng tốt,gần Hàm Cá Mập càng tốt ạ),giá cả vừa phải

Em tính hỏi sư tử nhà em,nhưng sư tử nhà em vào Sài Gòn 3 năm rồi,nên kô có update thông tin :D

Thanks!

31 Tháng ba 2007 lúc 00:10
Chiều Chủ Nhật này em có việc ra Hà Nội 3 ngày,muốn hỏi các bác địa chỉ hotel có wifi tận phòng(em lười lắm :D ),gần bờ hồ(càng gần càng tốt,gần Hàm Cá Mập càng tốt ạ),giá cả vừa phải

Em tính hỏi sư tử nhà em,nhưng sư tử nhà em vào Sài Gòn 3 năm rồi,nên kô có update thông tin :D

Thanks!
Nhiều khách sạn tư nhân ở khu phố cổ xung quanh bờ hồ có internet không dây (do phục vụ khách tây). Nếu ko có wifi thì có line dài đến giường luôn. Có điều các khách sạn này hơi đắt một tí so với trang thiết bị lẫn tiện nghi. Có chỗ này nè, giá rẻ (hơn trăm khìn một tí), internet tận phòng, cách bờ hồ 500 mét (nhưng không gần hàm cá mập) đó là:
"Khách sạn Lotus house" nằm trên đường Lý Thường Kiệt (số 47 thì phải), đối diện trường trung học Việt Đức :D :D :D
Chúc vui!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Kymco Like 50 là mẫu xe tay ga 50cc của thương hiệu Đài Loan tại thị trường Việt Nam. Đây là mẫu xe máy không cần bằng lái phù hợp với sinh viên sử dụng cho mọi nhu cầu.

Xe ga Kymco Like 50 được thiết kế dành cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday