Hỏi về HP - DV 6500T

Các thớt khác của sgl_laptop
5 Tháng mười một 2007 lúc 11:14
Chào các Huynh . em đang xài chú HP - DV 6500T ( đang chạy Vista ) nhưng do việc học hành nên phải cài XP đề xài .

Nhưng khi cho đĩa xp cài đặt vào nó cứ báo là ấn F3 để khởi động lại không cho cài. và có người nói là phải mua đĩa mềm để cài cái gì từ bios đó và nói là " HP hợp tác với Microsoft,cố tình ép người dùng phải mua Vista " / giờ phải mua đĩa mềm để vào bios thiết lập cho nó nhận hay là cách nào Các Huynh chỉ giáo em với. thanks all.

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười một 2007 lúc 22:48
Chào các Huynh . em đang xài chú HP - DV 6500T ( đang chạy Vista ) nhưng do việc học hành nên phải cài XP đề xài .

Nhưng khi cho đĩa xp cài đặt vào nó cứ báo là ấn F3 để khởi động lại không cho cài. và có người nói là phải mua đĩa mềm để cài cái gì từ bios đó và nói là " HP hợp tác với Microsoft,cố tình ép người dùng phải mua Vista " / giờ phải mua đĩa mềm để vào bios thiết lập cho nó nhận hay là cách nào Các Huynh chỉ giáo em với. thanks all.
Vào đây nhé bạn:
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=69316

Bài viết cần bạn xem thêm

LG trình làng TV OLED 8K đầu tiên trên thế giới tại IFA 2018

LG sẽ ra mắt TV OLED 8K (độ phân giải 7680 x 4320), kích thước 88 inch đầu tiên trên thế giới tại triển lãm IFA 2018 diễn ra ở Berlin, Đức.

[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday