Hỏi về HP IPAQ rw6828 !!!

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tớ mới mua con này, nhưng khổ nỗi là dùng HTC quen rồi, nên dùng con này nó ngờ ngợ sao ấy.
Tớ xin hỏi 1 câu này hơi gà: có bác nào biết làm sao để chỉnh cho con này khi tắt máy thì khoá luôn các nút ko? bình thường thì vào setting>personal>button chon lock key when turn off device là ok. nhưng khổ nổi con 6828 này ko có, có bác nào biết chỉ tớ với

tớ mới mua con này, nhưng khổ nỗi là dùng HTC quen rồi, nên dùng con này nó ngờ ngợ sao ấy.
Tớ xin hỏi 1 câu này hơi gà: có bác nào biết làm sao để chỉnh cho con này khi tắt máy thì khoá luôn các nút ko? bình thường thì vào setting>personal>button chon lock key when turn off device là ok. nhưng khổ nổi con 6828 này ko có, có bác nào biết chỉ tớ với
Chức năng setting>personal>button chon lock key when turn off device là ok vẫn có. Bạn kiểm tra lại đi. Bấm vào setting->button-> chọn thẻ lock -> chọn Disable all button except power button là được

Cách 2: Bấm giữ nút end call (nút ngừng cuộc gọi màu đỏ) trong 3s, máy sẽ lock tất cả các phím & màn hình cảm ứng. That's all

Mua máy xài Windows Mobile thì phải tự voọc mới thú, mấy cái này quá đơn giản mà bạn

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chức năng setting>personal>button chon lock key when turn off device là ok vẫn có. Bạn kiểm tra lại đi. Bấm vào setting->button-> chọn thẻ lock -> chọn Disable all button except power button là được

Cách 2: Bấm giữ nút end call (nút ngừng cuộc gọi màu đỏ) trong 3s, máy sẽ lock tất cả các phím & màn hình cảm ứng. That's all

Mua máy xài Windows Mobile thì phải tự voọc mới thú, mấy cái này quá đơn giản mà bạn
m2inh cũng biết là vậy nhưng mà khổ nỗi cái 6828 này nó ko có cái thẻ lock trng button mới điên chứ. còn cách 2 bạn chỉ thì mình cũng biết nhưng mà khi cần tắt máy làm vậy hơi bị mất công và ko pro tí nào. có do nguyên nhân gì ko nhỉ

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bac co thay cai nut o ngoai man hinh : lock----> sau do la unlock ko???
tac dung o day day.
SORRY MOD la em xai HP 6365 ko co TV, nen dung lock bai kho em
Thanks.

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sao bạn thích chơi đồ cổ quá vậy.cái topic này đã lâu quá rồi mà, tới giờ hình như cũng chưa có win6.0 cho thằng này.Thân chào

Bài viết cần bạn xem thêm

Em vẫn thích nhất là Seamaster ạ. Nhìn trực tiếp mấy em này còn phê hơn nhiều, tiếc là em chưa có đk để chơi đến mấy dòng này
Lazada Vietnam Master card on Monday