hỏi về HP turner TV

Các thớt khác của sinhvien9999
26 Tháng mười 2007 lúc 22:47
Mình có 1 cái hp turner nhưng ko làm sao dò kênh đc nên chưa xem TV được TV.
mình dùng vista các bác ạ,có phần mềm Hp quickplay. máy nhận card ngon lành nhưng chưa tìm đc chức năng dò kênh các bác ạ.

nếu bác nào biết dò kênh thì hướng dẫ cho mình nhé. cám ơn nhiều

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười 2007 lúc 00:04
Thì ra là bác hôm trước thắng đấu giá con này ,cái của mình cũng thắng đấu giá hôm qua có chú trên này bê rồi:D .chú em ngồi dò mãi kô được nhưng vẫn lấy ,chẳng biết về có dò được kô nữa:D

27 Tháng mười 2007 lúc 13:13

thanhminhppc

CARDIOLOGUE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười 2007 lúc 16:02
cái card này nhiều người quan tâm lắm nhưng cũng nhiều người bảo ko dò được kênh, không biết đến bây giờ đã có ai dò được kênh tivi ở VN chưa nhĩ, vào đây confirm hộ cho bác sinhvien9999 đi

28 Tháng mười 2007 lúc 14:46
Cái này tôi sử dụng rồi! dò được kênh ở VN nhưng xem thì có hình ko có tiếng! xem truyền hình cáp thì vô tư! vì hệ VN là Pal/secam còn hệ của cái card TV là NTSC ! truyền hình cáp thì phát theo chuẩn NTSC thì có thể xem được!

thanhminhppc

CARDIOLOGUE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 14:10
Cái này tôi sử dụng rồi! dò được kênh ở VN nhưng xem thì có hình ko có tiếng! xem truyền hình cáp thì vô tư! vì hệ VN là Pal/secam còn hệ của cái card TV là NTSC ! truyền hình cáp thì phát theo chuẩn NTSC thì có thể xem được!
Thế thì thua rồi hôm bữa xém tí nữa đấu giá mua con này rồi, cái này chủ yếu mua bắt sóng truyền hình thông thường khi đi chơi hoặc đi làm, chứ nếu truyền hình cáp thì ở nhà xem cái LCD to đùng còn sướng hơn nhiều :eek:

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 16:21
Còn truyền hình KTS (VTC, DVB...) thì sao hả bác? Họ đâu có phát pal/secam đâu nhỉ? :confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, FIFA đã công bố tổng số tiền thưởng tại FIFA World Cup 2018. Theo đó, sẽ có 791 triệu USD được trao bao gồm cả tiền thưởng, tiền thanh toán cho các đội bóng và cầu thủ. Riêng 32 đoàn tham dự sẽ nhận được tổng số tiền là 400 triệu USD.

Cụ th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday