Hỏi về làm thẻ Visa hoặc Master của ACB hay VCB

Các thớt khác của VNOG

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 10:29
Kính thưa các cụ phụ lão ấu,

Em vừa bị dính trấu quả về Sài Gòn, côgn ty em ăn chơi, bắt em ở Sheraton 3 tối, bọn khách sạn củ chuối bắt em deposite tận 1200$, em cáu tiết bảo không ở, nó bảo anh không ở thì côgn ty anh cũng vẫn phải trả bọn em tiền phòng 3 ngày. Hớ hớ, nghĩ mãi mới biết các khách sạn ta tuyền chơi đểu. Ờ hơi dài dòng, ý em là nếu có cái Thẻ thanh toán Quốc Tết thì em không bị đỏ mặt vụ đó.

Em vào xem xét mấy vụ làm thẻ ở VN thì thấy rằng

Em chẳng muốn tự nhiên bỏ ra 100 triệu vứt xó ở cái ngân hàng, mà có khi cả năm em chẳng dùng đến cái thẻ đó, vì thế em chơi loại không cần tín chấp, nghĩa là có côgn ty giới thiêu....

Em thấy ACB dễ dàng hơn nhưng đọc thấy chỉ cho người trong Thành phố HCM, còn em hộ khẩu hà nội ạ

Còn VCB thì chẳng thấy đường link tới mẫu đơn đâu, hoặc Xác nhận của cơ quan về vị trí công tác và thời hạn làm việc (theo mẫu của Vietcombank) thế có khi phải làm Trưởng phòng trở lên chắc mwosi được ấy nhỉ?

Ai là cao thủ xin cho em ý kiến với ạ

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 11:36
Kính thưa các cụ phụ lão ấu,

Em vừa bị dính trấu quả về Sài Gòn, côgn ty em ăn chơi, bắt em ở Sheraton 3 tối, bọn khách sạn củ chuối bắt em deposite tận 1200$, em cáu tiết bảo không ở, nó bảo anh không ở thì côgn ty anh cũng vẫn phải trả bọn em tiền phòng 3 ngày. Hớ hớ, nghĩ mãi mới biết các khách sạn ta tuyền chơi đểu. Ờ hơi dài dòng, ý em là nếu có cái Thẻ thanh toán Quốc Tết thì em không bị đỏ mặt vụ đó.

Em vào xem xét mấy vụ làm thẻ ở VN thì thấy rằng

Em chẳng muốn tự nhiên bỏ ra 100 triệu vứt xó ở cái ngân hàng, mà có khi cả năm em chẳng dùng đến cái thẻ đó, vì thế em chơi loại không cần tín chấp, nghĩa là có côgn ty giới thiêu....

Em thấy ACB dễ dàng hơn nhưng đọc thấy chỉ cho người trong Thành phố HCM, còn em hộ khẩu hà nội ạ

Còn VCB thì chẳng thấy đường link tới mẫu đơn đâu, hoặc Xác nhận của cơ quan về vị trí công tác và thời hạn làm việc (theo mẫu của Vietcombank) thế có khi phải làm Trưởng phòng trở lên chắc mwosi được ấy nhỉ?

Ai là cao thủ xin cho em ý kiến với ạ
Bác làm cái techcombank cho nhanh đi ,vài ngày là có thôi .không cần đến ngân hàng đăng kí ,chỉ cần gửi thông tin cá nhân qua email là ok .

http://techcombank.com.vn/modules.php?name=Card

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 12:06
Làm cái VISA Debit hoặc MTV (Master Debit) của VCB đi bác ơi . Tiện, link đến tài khoản VCB Connect24 . Mà vẫn thanh toán quốc tế được . Credit thì phải xin xác nhận .

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 12:40
Depit thì có nghĩa là lúc nào cũng găm trong tài khoản 1 đóng tiền, để nhỡ nhàng ra còn tiêu, thế khác gì em găm tiền theo đặt cọc.

ý em hỏi là cái không cần depit kia, mà côgn ty xác nhận em được 2K/ tháng, hợp đồng vô thwoif hạn... thế là ok, Malay lương 2K/ tháng nó cóc chấp nhận, với người mã 2K là ok, nhưng với người nước ngoài như em, muốn làm cái ở Malay nó đòi cái thư giớ thiệu và lương tháng tận 5K cơ, hí hí, em ăn lương Vn trả mà, đã được Quốc tế trả đâu.
Thế nên mwosi bị mấy em recejp xùn nịt của Sheraton làm cho đỏ mặt.

Chứ cái depit em cũng có rồi, 1 con MTV hê hê, nhưng mà chẳng lẽ lại gọi điện bảo vợ mang tiền đút vào tài khaonr để anh cà thể à? Nó lại chẳng đập cho sưng "im" lên ấy chứ

trau-nuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 13:18
Với mức lương 2k/tháng thì làm thẻ credit (cả Visa và Master) của VCB đơn giản thôi. Cứ điền vào mẫu đơn, nộp thêm mấy tấm hình theo yêu cầu. Trong vòng 1 tuần là có.

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 14:40
Với mức lương 2k/tháng thì làm thẻ credit (cả Visa và Master) của VCB đơn giản thôi. Cứ điền vào mẫu đơn, nộp thêm mấy tấm hình theo yêu cầu. Trong vòng 1 tuần là có.
đó đó, cái chính là em vào cái web site của VCB không thấy mấu đơn và đối tượng đâu, thấy mỗi từ theo link này, nhưng chẳng thấy link đâu, vì thế em mới hỏi có bác nào đang làm VCB mà biết cái nội tình vụ này thì cho em chỉ dẫn cái, chứ em ngồi xa quá, chỉ ngó qua wwebsite được thôi, mà thông tin của cái www.vietcombank.com.vn dọa anyhf tự nhiên dở tệ.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 15:54
ACB có ở Hà Nội mà?

Vả lại, bác đang muốn là thẻ tín chấp chứ có làm thẻ Debit (thế chấp) đâu?

Em dùng của HSBC, bác qua đó thử xem.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday