Hỏi về Macbook

Các thớt khác của wander1103

wander1103

NHẬP HỘI
Bên Wander có nhận sửa 1 máy tính macbook, nhưng đầu đọc đĩa của macbook kén quá, hem biết phải làm sao nữa. các anh chị cho em hỏi, với macbook có những phần mềm nào có thể chạy riêng trên HDH macbook không ah? autocard có phiên bản nào cho Macbook không ah? nhờ các anh chị chỉ giúp dùm Wander. Thanks alot.

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Super drive của mac air ko dùng cho máy khác đc, còn lại tất cả các ổ ngoài dùng usb đều dùng đc cho Mac, tuy nhiên sẽ gặp tình trạng 1 số máy ko boot từ ổ ngoài. Rất nhiều phần mềm có thể chạy được trên Mac, nhưng theo mình biết thì Cad lại không support cho Mac, nên bạn có thể cài windows giả lập trên Mac rồi cài các phần mềm như bình thường, chi tiết thì nên vào box của Apple mà hỏi

wander1103

NHẬP HỘI
Wander cám ơn bác tuanibt và lvt195 :) chắc là phải dùng cách này thôi... mệt mỏi thật với cái Mac này ah...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...