Hỏi về máy t41

Các thớt khác của ducto

ducto

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng năm 2007 lúc 19:10
Máy tôi hay bị đơ thanh dưới cùng ở màn hình, mà nguyên nhân có lẽ do "rundl32.exel" nó chạy làm cpu làm việc với 100% công suất làm đơ thanh toolbar nói trên. Vậy cho em hỏi làm sao để cái rundll32.exe nó không chạy nhĩ, cái rundll32.exe nó là của chương trình nào vậy các bác. thank

Mark-2888

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng năm 2007 lúc 12:11
Bác nên cài ngay bản mới nhất của Bkav về chạy sau đó cài thêm symatec và update. Mày mình cũng bị như vậy và thỉnh thoảng còn không vào được ổ cứng cơ nhưng bây giờ thì hết rồi. Bác nên mua bản quyền Bkav pro về dùng được lắm đấy.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 17:32
Bác nên cài ngay bản mới nhất của Bkav về chạy sau đó cài thêm symatec và update. Mày mình cũng bị như vậy và thỉnh thoảng còn không vào được ổ cứng cơ nhưng bây giờ thì hết rồi. Bác nên mua bản quyền Bkav pro về dùng được lắm đấy.
Bác này chắc làm trong BKIS. Ủng hộ hàng Việt Nam chất lượng cao!!!
@ducto: Bác cứ update NA2003 tắt System Restore khởi động lại vào Safe mode và quét. Nếu không được thì khuyên bác Scan Online trên www.kaspersky.com hoặc www.bitdefender.com .
Bạn nên xài thử BKAV Home để xem có hiệu quả không rồi hãy bỏ tiền ra mua Bkav Pro cũng chưa muộn.

Bài viết cần bạn xem thêm

World Cup 2018 không chỉ là lễ hội bóng đá lớn nhất hành tinh, mà còn là lễ hội sắc màu hoành tráng khi các cổ động viên ‘chịu chơi’ tề tựu về xứ sở bạch dương.

Người hâm mộ từ khắp nơi trên thế giớ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday