Hỏi về memory card adapter của vaio sz

Các thớt khác của problem

problem

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng sáu 2007 lúc 16:49
Máy của em hình như cái adapter đọc thẻ nhớ bị lỗi thì phải. Không biết có bác nào biết về cái này không. TÌnh trạng là đọc thẻ memory stick thì vẫn đọc được. Nhưng với thẻ SD thì khi cho thẻ vào nó chỉ báo là insert disk to driver. Có bác nào biết cách khắc phục tình trạng này giúp em với. Chứ có mà không dùng được thì chán quá.
Hình như là cái đấy không mua ngoài được phải không a? Nếu có bác nào biết mua ở đâu có thì cho em địa chỉ. Em sẽ hậu tạ các bác.Hi`.EM đang ở Ha Noi nhưng chỉ 1 tuần nữa là em lại đi học rồi. Mong các bác reply em sớm sớm nhé. Cám ơn các bác rất nhiều

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng sáu 2007 lúc 17:23
Bác cài lại driver cho máy sẽ được thôi bác ạ ^.^

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 22:19
Máy của em hình như cái adapter đọc thẻ nhớ bị lỗi thì phải. Không biết có bác nào biết về cái này không. TÌnh trạng là đọc thẻ memory stick thì vẫn đọc được. Nhưng với thẻ SD thì khi cho thẻ vào nó chỉ báo là insert disk to driver. Có bác nào biết cách khắc phục tình trạng này giúp em với. Chứ có mà không dùng được thì chán quá.
Hình như là cái đấy không mua ngoài được phải không a? Nếu có bác nào biết mua ở đâu có thì cho em địa chỉ. Em sẽ hậu tạ các bác.Hi`.EM đang ở Ha Noi nhưng chỉ 1 tuần nữa là em lại đi học rồi. Mong các bác reply em sớm sớm nhé. Cám ơn các bác rất nhiều
Máy mà còn bảo hành thì đem ra đổi,còn ko thì ra Nam á ( Lý Nam Đế ) mà hỏi mua.
Ngày trước tớ cũng bị, ra bảo hành là xong. Cai này kỳ quái cực,chỉ va chạm nhẹ hơi biến dạng là đã hỏng rồi:mad:
Ko pải do Driver đâu!

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday