hỏi về midp của java

18 Tháng một 2007 lúc 09:10
mình đang học lập trình j2me nhưng gặp sự cố này không biết giải quyết làm sao. khi mình cho chạy chương trình thì màn hình bộ mô phỏng thiết bị di động xuất hiện nút có chữ "install", bấm vào nút đó thì xuất hiện màn hình:"enter a website to install from http://..........." .Mình không biết là nó đòi hỏi install cái gì và cũng không biết phải điền tên website nào để install. Mình cũng thử điền website java.sun.com nhưng không được. Các bạn giúp mình với. Xin chân thành cảm ơn.

Mai Khoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2007 lúc 17:52
website nào mà bạn đặt file jad đó bạn, đưa cái link đến địa chỉ file jad luôn, nó sẽ install OTA (over the air), còn ko thì bạn chỉ cần cài máy ảo JVM, sau đó soft reset máy, hoàn tất quá trình khởi động là bạn có thể tab chạy file .jar thoải mái (file .jar này phải viết và build bằng J2ME nha bạn) chúc thành công

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday