Hỏi về Modem ADSL 2+ của FPT

Các thớt khác của Nhân Hòa

Nhân Hòa

(^_^)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 13:46
Chào các bác, các bác cho em hỏi về cái dịch vụ ADSL của FPT.
Theo như em hiểu thì với dịch vụ ADSL 2+ gì đấy của FPT thì để xài IPTV, ... cần phải mua modem ADSL của FPT. Cái modem ấy là loại gì, Model No nào vậy ạ. Nếu mua ở ngoài đúng loại modem như vậy thì có xài được ko? hay là bắt buộc phải mua của FPT?
Bác nào biết chỉ giúp em. Thanks các bác.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 17:58
Không cần phải mua của FPT đâu bác ạ! Cứ ADSL2+ là được.
Với lại theo em thì không nên mua Modem của FPT....đắt<bài học từ em>! Bọn nó bảo là không phải modem của FPT là thiếu các tính năng hỗ trợ....xạo đấy! Cứ bảo nhà tôi có rồi chả nhẽ vứt đi...Khà khà!

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 20:34
Không cần phải mua của FPT đâu bác ạ! Cứ ADSL2+ là được.
Với lại theo em thì không nên mua Modem của FPT....đắt<bài học từ em>! Bọn nó bảo là không phải modem của FPT là thiếu các tính năng hỗ trợ....xạo đấy! Cứ bảo nhà tôi có rồi chả nhẽ vứt đi...Khà khà!
atungbk kinh nghiệm nhiều quá. :D

@Nhân Hòa: Tốt nhất anh Hòa nên trực tiếp lên các TT Dịch vụ khách hàng của FPT TELECOM hoặc gọi tổng đài 930.1280 (Ext.2) để hỏi cho chắc chắn.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 22:35
Co hỏi câu ngu ngơ tí, thế dùng đường truyền thấp nhất của FPT có thể xem được film ở Ephim.com kô. Nghe nói trang này chỉ dành cho thuê bao của FPT mà em đang dùng VịtTeo nên kô vào được.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 23:04
Co hỏi câu ngu ngơ tí, thế dùng đường truyền thấp nhất của FPT có thể xem được film ở Ephim.com kô. Nghe nói trang này chỉ dành cho thuê bao của FPT mà em đang dùng VịtTeo nên kô vào được.
vô tư đi bác ơi! Gì chứ riêng vụ này thì gói MegaStyle không thua gói nào hết.

4 Tháng bảy 2007 lúc 23:05
Trang ephim bây giờ lười update lắm bác ạ. Toàn phim cũ. Với lại càng ngày càng ít phim kinh dị ( thể loại em thích nhất ) :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday