Hỏi về mua V3000

Các thớt khác của hieppt

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 21:12
Thưa các bác, em mới tham gia diễn đàn này, các bác cho em hỏi một chuyện: em xem trên www.namphongpc.com có con v3106 cấu hình ngon mà giá rất mềm 919usd. Em đến xem hàng thì không còn niêm phong gì hết, nghe nói check serie gì đó thoải mái. Nhưng không biết thế nào nhỉ? Các bác tư vấn giúp em. Thật lòng thì em cũng kết con này lắm rồi.

Vaio_fan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng một 2007 lúc 20:25
Vào trang của bác thấy có mỗi V3108 , giá thế vẫn là đắt vì Compaq ở nước ngoài nó promotion kinh lắm . Cái máy vân gỗ của nó từ lúc promotion dân tình mua ào ào . Nhất là giới sinh viên . Em học bên này (Sing) đi vòng quanh trường 20 thằng thì 10 thằng dùng compaq loại V đấy , 5 thằng Acer và 5 thằng dùng các loại khác .

Compaq và Acer nói chung vẫn chiếm số lượng người mua khá lớn .

wind_kami

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 10:21
Thưa các bác, em mới tham gia diễn đàn này, các bác cho em hỏi một chuyện: em xem trên www.namphongpc.com có con v3106 cấu hình ngon mà giá rất mềm 919usd. Em đến xem hàng thì không còn niêm phong gì hết, nghe nói check serie gì đó thoải mái. Nhưng không biết thế nào nhỉ? Các bác tư vấn giúp em. Thật lòng thì em cũng kết con này lắm rồi.
http://www.namphongpc.com/proddetail.asp?prod=CompaqV3106
bạn cần check xem dòng chip của bạn bus 667 hay 533 và đặc biệt là có win bản quyền không vì dòng compaq nhiều hàng Free DOS lắm giá cả của hai dòng đó cũng chênh nhau đến cả trăm $ đấy, ở trên site mình khong thấy nhắc đến mấy cái đó. Nếu là mình đi mua máy mới 100% thì mình quyết tâm không mua máy đã bóc ra rồi nhất là không am hiểu lắm về máy móc

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2007 lúc 16:36
Nó là free dos bác ạ. Nhưng em lại đắn đo giữa nó với con Lenovo 3000 V100 rồi. Con kia nhỏ nhẹ trông pro lắm. Chả biết chọn con nào.

4 Tháng hai 2007 lúc 18:49
Giả cã thế nào? Nếu tầm 12 vé trở lên thì T60 là best choice.Vì mấy con C,N dòng lenovo bảo hành có 1 năm à.Dòng C/N/V thiết kế nhìn nó gồ ghề cục mịch sao sao á

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2007 lúc 09:49
Giá là 13 vé, đã có VAT, free dos, bảo hành tại hãng. Nhìn ảnh thì cảm giác thế, em đến xem hàng thì công nhận là pro phết. Con này được ghi nhận là cùng đẳng cấp với Dell M1210 luôn. Em cũng hỏi các bác tư vấn hộ xem lấy con nào, nhưng có bác nào nói gì đâu.

5 Tháng hai 2007 lúc 20:54
Giá là 13 vé, đã có VAT, free dos, bảo hành tại hãng. Nhìn ảnh thì cảm giác thế, em đến xem hàng thì công nhận là pro phết. Con này được ghi nhận là cùng đẳng cấp với Dell M1210 luôn. Em cũng hỏi các bác tư vấn hộ xem lấy con nào, nhưng có bác nào nói gì đâu.
Chài,giá này bằng T60 rồi.Thằng bạn tui mua con T60core duo 1.66 hdd 40G ram 512mb,... free dos giá 13 vé , bảo hành 3 năm luôn á.
Vậy thì mua T60 đi bão hành 3 năm không tốt hơn 1 năm à.

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2007 lúc 21:22
bác cần v3xxx thì thử vào đây xem digi.com.vn lần trước cũng định chơi compaq v3x seri ở đây nhưng giá hơi chát nên mua fujit ^^
đúng là déign đẹp thật, màn cũng hợp lý với 14' wide đỡ nặng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod,
Em nhờ các mod xử lý hộ em ông thần tứ quý 0 bận suốt ngày này với ạ. Em hết kiên nhẫn rồi, gọi/sms đều được nhưng hẹn lần này lần khác. Uy tín ko đáng giá mấy trăm ngàn.
Em cảm ơn các mod.
https://www.handheld.com.vn/threads/f ...
Lazada Vietnam Master card on Monday