Hỏi về Nero

Các thớt khác của GoldenDragon

GoldenDragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng mười hai 2006 lúc 14:14
em không biết cách burn đĩa mà mình có thể ghi tiếp được sau khi đã ghi xong rồi,ví dụ em muốn burn 1 đĩa CD rom nhưng sau lại muốn ghi thêm vào,cách nào các bác giúp em với,em đọc báo thấy bảo còn xoá đi ghi lại được cớ(tất nhiên là trên đĩa CD rom)

21 Tháng mười hai 2006 lúc 14:58
Với đĩa Cd R bạn không thể ghi xóa được. Bạn burn ở chế độ mulitsession disc mới cho phép ghi nhiều phiên trên cùng 1 đĩa CD ( dữ liệu của mỗi phiên sẽ tồn tại mãi mãi trên đĩa trừ khi đĩa hư ). Nếu chọn chế độ No Multisession thì đĩa CD -R chỉ ghi được 1 lần duy nhất.

Với đĩa CD RW thì bạn được phép sử dụng như 1 đĩa Floppy,tức là có thể ghi xóa nhiều lần và Format lại được. Nên sử dụng đĩa Cd RW có tên tuổi như TDK, Mitsubisi . . .

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười hai 2006 lúc 22:05
em cũng đã ghi như các trên, nhưng khi cho đĩa vào ổ đọc chỉ đọc được 1 phân vùng thôi, (em ghi 2 lần trên 1 đĩa cd), không bao giờ đọc đựoc all dữ liệu đã ghi trên đĩa.Có cách khắc phục klhông ạ

21 Tháng mười hai 2006 lúc 22:32
đĩa của bạn phải đảm bảo là đĩa tốt, chống trầy xước để mắt đọc có thể truy xuất vào vùng sâu nhất của đĩa. Những loại đĩa dỏm bạn ghi 1 lần sài 1 lần đã die chứ đừng nói là ghi ở chế độ multi. để phục hồi dữ liệu CD bạn có thể sài chương trinh BAD CD Repair PRO. bạn search google nhé

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười hai 2006 lúc 22:42
em dùng đĩa của sony mà, tới 15k 1 đĩa, do ghi những cái cvần thiét mưói dùng đĩa sony, nhưng khi ghi theo chế đô muti thì chỉ đọc đựoc 1 trong 2 phân vùng, không bao giờ điac hiện thỉ hết all nội dung, muốn đọc phân vung còn lại phải lấy đĩa ra, sau đó cho vào lại và chọn thì mưói truy cập được phân vùng 2.

Bài viết cần bạn xem thêm

em có mở topic đấu giá giày ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...-dep-kt-23h18-21-12-2018.509500/#post-3767725

bác @xdaudo win MS03 nhưng e gọi 2 3 lần rồi vẫn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday