hỏi về o2 atom

13 Tháng một 2008 lúc 21:45
các anh cho em hỏi chút. tại sao em cài phần mềm vào atom nếu không reset lại thi vẫn dùng được, còn cài vào rồi sau đó reset lại thì lại không chạy được.điển hình là pocketmusic build 5.0. em dùng WM6, rom: 20070927B4WWE.
Mong các anh chi bảo !
Thanks !!! :)

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
13 Tháng một 2008 lúc 21:49
các anh cho em hỏi chút. tại sao em cài phần mềm vào atom nếu không reset lại thi vẫn dùng được, còn cài vào rồi sau đó reset lại thì lại không chạy được.điển hình là pocketmusic build 5.0. em dùng WM6, rom: 20070927B4WWE.
Mong các anh chi bảo !
Thanks !!! :)
Bạn có thể nói rõ hơn ko?? bạn gặp rắc rối cụ thể thế nào?

Còn nếu cài vào ko chạy thì trường hợp dễ biết nhất là do soft của bạn bị lỗi. Bạn cài soft khác xem

13 Tháng một 2008 lúc 23:36
Cam ơn anh.em cài và chạy được rồi. đến khi em reset lại máy thì nó lại không chạy được nữa(thông báo la đã mất file chạy). cài lại thi chạy được. điển hình nhất là pocketmusic và coreplayer v1.0.2. hay máy em bị virus ??? nhưng quét virus thì lại không có. em chảng hiểu tại sao nữa ???

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng một 2008 lúc 08:24
Có thể bạn đã cài vào thẻ nhớ và thẻ nhớ của bạn có vấn đề hoặc bạn đã tháo thẻ nhớ ra và thay thẻ khác. Mấy PM này bạn nên cài trực tiếp vào main để chạy cho mượt.

14 Tháng một 2008 lúc 10:10
cảm ơn anh. để em thử cài vào main xem sao.
bây giờ em phải format lại thẻ nhớ hay làm thế nào để em có thể cài được vào thẻ nhớ. chứ cứ cài vào main mãi sao được.
Mong các anh chỉ giáo !
Thanks !!!

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
14 Tháng một 2008 lúc 13:07
cảm ơn anh. để em thử cài vào main xem sao.
bây giờ em phải format lại thẻ nhớ hay làm thế nào để em có thể cài được vào thẻ nhớ. chứ cứ cài vào main mãi sao được.
Mong các anh chỉ giáo !
Thanks !!!
Mình đang trên đường đi tìm bệnh cho em nó, bạn cứ làm từng bước, khi nào ra bệnh sẽ có cách giải quyết.

Bạn làm đi và thông báo lên tình hình nhé, anh em sẽ giúp đỡ rất nhiệt tình

14 Tháng một 2008 lúc 19:18
cảm ơn anh. em cài vào main rồi reset lại thì vẫn dùng được.
Nhưng cài vô thẻ rồi reset lại thì vẫn không dùng được.
Trong thẻ nhớ của em có nhiều phần quan trọng nên em cung không muốn xóa lắm. hihi!
Mong các anh giúp đỡ !
Thanks !!!

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
15 Tháng một 2008 lúc 00:24
cảm ơn anh. em cài vào main rồi reset lại thì vẫn dùng được.
Nhưng cài vô thẻ rồi reset lại thì vẫn không dùng được.
Trong thẻ nhớ của em có nhiều phần quan trọng nên em cung không muốn xóa lắm. hihi!
Mong các anh giúp đỡ !
Thanks !!!
Chắc bạn cũng đã đoán ra lỗi do cái gì rồi. Chuyện dữ liệu dễ mà bạn, bạn backup vào máy tính, sau khi format thẻ bạn chép trở lại vào thẻ, nếu siêng bạn nên chọn lọc lại những phần quan trọng thôi, xem như dọn dẹp cái thẻ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday