Hỏi về O2 EXEC

traicaudien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng sáu 2007 lúc 15:30
Các bác cho em hỏi chút 1 chút về O2 EXEC.
Tình hình là em rất thích dùng O2 EXEC nhưng mỗi tội ram và Rom của nó nhỏ quá.
Ko biết là ở VN mình đã có ai nâng cấp được cái vụ này chưa nhỉ.
Rom thì em nghĩ hơi khó nhưng Ram thì có khả năng được ko?

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 17:02
Cái này mới biết à nghen ??? Vậy có chỗ nào bán Ram cho PPC chưa bro !!!

21 Tháng sáu 2007 lúc 19:00
@nopdha : bác biết thông tin ấy ở đâu thì đưa link dẫn chứng ,đừng có phỏng đoán nhé ,cấu tạo các dòng ppc vốn đã tích hợp rom và ram trên mạch ,và hỗ trợ khe cho thẻ ngoài ,lấy đâu ra chỗ gắn RAM cho bác như laptop ,nói thì phải có cơ sở ,còn không thì không nói ,nói ra người ta cho là dở hơi và kém hiểu biết đấy bác ạ

traicaudien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng sáu 2007 lúc 19:03
theo mình biết thi trong bo của exec bên cạnh nơi hàn ram 64mb thì còn tróng 1 nơi để hàn thêm ram nửa.nhưng chỉ biết vậy thôi nhưng chưa thấy ai dám thử nghiệm.cái máy nó hơn 5chai lận mà lị
đúng vậy, theo em biết được thì nó vẫn còn chân chờ để đóng thêm ra nữa. Nhưng hiện tại đến bây giờ vẫn chưa ai dám bỏ máy của mình ra để thử nghiệm cả.
Hy vọng sẽ có tin mừng cho em exec này.

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 21:23
Chưa từng nghe thấy bao giờ nhưng vấn đề là lấy đâu ra Ram để mà gắn thêm hả bro ?
chưa từng nghe bao giờ nhưng đó là sự thực đó bác Dũng à :D.
Hiện tại kiếm ra ram ko phải là ko có nhưng có 1 điều là có ai dám thử nghiện nó ko thôi :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday