hỏi về O2 neo

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười hai 2007 lúc 12:01
Em định mua một con O2 neo vậy bác nào biết em này thì đánh giá hộ em xem dùng có được không ạ . Em xin cám ơn
-Bạn mua lại máy cũ? O2 Neo được sản xuất cho thị trường Đức, Hệ điều hành WM05 (đã có bản WM06),chip IT tốc độ xử lý 195MHz,ưu điểm là tiết kiệm pin,sóng khỏe và wifi chuẩn G,nhược điểm là hay hư lao ngoài, truy cập chậm.Vài thông tin sơ lược,bạn tìm thêm trên này nhé.

26 Tháng mười hai 2007 lúc 10:40
mình vừa mua Neo schand, sóng rất kém. xem fim lại bị giật hình. bạn nào biết cho mình hỏi có pải do software k? hay la do hardware?(máy nguyên tem) mình đang định uprom liệu có khắc fục đc lỗi trên k?thanks!
máy mình đang dùng:
Rom version 6.6.6.666 wwe
Rom date 8/23/07
radio version 01.19.21
ExtRom ver transformer 1.1

26 Tháng mười hai 2007 lúc 15:26
mình vừa mua Neo schand, sóng rất kém. xem fim lại bị giật hình. bạn nào biết cho mình hỏi có pải do software k? hay la do hardware?(máy nguyên tem) mình đang định uprom liệu có khắc fục đc lỗi trên k?thanks!
máy mình đang dùng:
Rom date 8/23/07
radio version 01.19.21
Bạn nên tham khảo các diễn đàn về ROM cho dòng này (Prophet) theo cá nhân mình, dòng này dùng khá thú vị (xét về mức đầu tư) và chất lượng sóng, thoại tốt và đặc biệt luôn được ROM mới để thử. Hiện nay đã có bản ROM mới nhất trên diễn đàn #!#!#!#!#!#!#! đó bạn. Test thử đi. Xem thêm tại đây nhé http://www.#!#!#!#!#!#!#!.net/showthread.php?t=18574
NHỚ ĐỌC KỈ CÁC THREAD HƯỚNG DẪN để khỏi biến con Neo thành CỤC CHẶN GIẤY nhé. Chúc vui

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười hai 2007 lúc 09:42
máy mình đang dùng:
Rom date 8/23/07
radio version 01.19.21
Mới có ROM Shadow cực cool, rất nhanh và mượt. Bạn thử xem sao. ROM Transform 1.1 chưa được tốt lắm. Cũng đã có Full Unlock cho Prophet, sau này chỉ cần up 1 bước.

Bạn up radio version 02.47.21 đi. Bản được đánh giá là ổn định nhất.

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 16:03
Con này có kiểu dáng rất đẹp thích hợp cho phái nữ hơn, pin chạy ổn, nhưng loa hơi dỡ đấy, bác cân nhắc nhé. các tính năng khác rất tốt.
Phái nữ xài thì hơi dày,loa ngoài dỡ. Úp rom WM06 của #!#!#!#!#!#!#! chạy mượt nhanh hơn nhiều so với WM05.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kymco Like 50 là mẫu xe tay ga 50cc của thương hiệu Đài Loan tại thị trường Việt Nam. Đây là mẫu xe máy không cần bằng lái phù hợp với sinh viên sử dụng cho mọi nhu cầu.

Xe ga Kymco Like 50 được thiết kế dành cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday