hỏi về O2 Orbit

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 09:18
Atom Life có bị ai kêu đâu nhỉ :D

Orbit dùng rất ổn thỏa. Máy mỏng, nhẹ, thời trang. Các phím bấm thiết kế đẹp. Phím cuộn và ball-stick (???:D) là một ưu điểm lớn so với phím 5 chiều thường thấy.

GPS dùng rất nhanh, tốt.

Cấu hình không cao - nhưng em không cho rằng đây là nhược điểm, vì em chạy rất nhiều máy rồi.

Nhược điểm: Màn QVGA, không có bàn phím ngoài.

Giá dễ chịu.

Tóm lại: là một trong những máy nên mua.

28 Tháng chín 2007 lúc 23:57
Em ủng hộ bác hanhpn. Em cũng mới dùng em này thấy good lắm. Nhất là về pin 3ngay mới sạc một lần. Còn để nghe gọi thì tầm 4ngay.
Vì dùng chip Tiomap nên thấy hơi chậm khi khởi động chuwowng trinhf...
Ua sao em ddannh tieng Viet ko dc nua vay ne?

NguyenHoang

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
29 Tháng chín 2007 lúc 00:11
Đang định mua O2 atom life nhưng thấy anh em kêu quá trời nên đang định đổi sang con này...
Xài Atom Life đi bạn. Rom 6.0 chạy rất vô địch. Chẳng hiểu sao, cũng giống như stock vậy, giá đang từ 12 triệu rơi sau một đêm thức dậy xuống còn 9.9 triệu. Để bây giờ mua có phải tốt hơn không. :D

pino_306

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng chín 2007 lúc 16:32
Orbit - HTC 3300 - iPhone thì nên cưới em nào hả các bác???Em đang lăn tăn ko biết chọn em nào??giá cả hình như cũng tương đương nhau các bác nhỉ?
Hôm trước vừa mới mua cho thằng bạn 1 con P3300,chạy rất ổn định,sóng khỏe,GPS rất nhanh,chỉ mỗi tội mở chương trình hơi lâu.Ko biết con Orbit có khá hơn ko???

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng chín 2007 lúc 10:47
Orbit với HTCP3300 là một mà?

Nhanh hay chậm là do người dùng bác ạ.

Iphone sẽ dành cho những người ưa hình thức đẹp và không muốn cài đặt hoặc UP rom :D

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday