hỏi về object dock

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng sáu 2007 lúc 05:15
Vùa được nhìn mấy cái themes bọn tây nó làm cho object dock đẹp thật. Em load về mà chả biết sử dụng thế nào. Có bro nào đã từng dùng qua xin chỉ em vài bước cơ bản với. THanks các bro nhiều:)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 10:46
Tớ dùng thấy soft này chậm chậm thế nào í, nhiều khi bực cả mình, để thanh công cụ trên nóc, click ra click vào nó mới lòi ra! hic

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng sáu 2007 lúc 12:46
Phần mềm đã có đủ, cũng đã cài nhưng chả biết sử dụng ra sao. Có phần hướng dẫn đi kèm thì step thứ 3 ( step add dock) em chả hiểu gì cả, có bác nào làm được chưa ạ. Đây là 1 hình minh họa

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 12:59
Vùa được nhìn mấy cái themes bọn tây nó làm cho object dock đẹp thật. Em load về mà chả biết sử dụng thế nào. Có bro nào đã từng dùng qua xin chỉ em vài bước cơ bản với. THanks các bro nhiều:)
Bác chia sẻ link cho E và A-E vào xem với... sao đẹp quá vậy???:D

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 14:56
www.stardock.com
ObjectDock có bản free, cái hình mà bạn gì upload ở trên là bản trả tiền, nên có nhiều hiệu ứng hơn. Còn bản free chỉ có duy nhất 2 hiệu ứng và chỉ làm được 1 dock không có tab.

Tớ dùng thấy soft này chậm chậm thế nào í, nhiều khi bực cả mình, để thanh công cụ trên nóc, click ra click vào nó mới lòi ra! hic
Đại ca, ObjectDock em dùng mấy năm rồi, có chậm tí nào đâu, đại ca phải load bản update mới nhất, nên để thanh công cụ bên dưới, alwayls on top, rồi disable taskbar đi. Với lại nếu muốn nó chạy trơn tru thì tối thiểu phải là 1G Ram

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 15:31
www.stardock.com
ObjectDock có bản free, cái hình mà bạn gì upload ở trên là bản trả tiền, nên có nhiều hiệu ứng hơn. Còn bản free chỉ có duy nhất 2 hiệu ứng và chỉ làm được 1 dock không có tab.
Vấn đề là cần có cái Docklet ngon lành thì mới làm được giao diện trên! Nếu chỉ cài Object Dock thì chỉ có mấy cái hiệu ứng lổm nhổm thôi :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday