Hỏi về Palm m515

thitkhohotvit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình vừa mới được cho 1 con Palm m515 nhưng không có cable và sạc luôn, hichic :eek: , mình không biết là cái palm này có công dụng gì, các bác cho minh biết sơ sơ về nó được không, ví dụ là có nghe nhạc xem phim được không, cài từ điển được không, công dụng chủ yếu của nó là gì vậy, mình đang mù tịt nè, mong các bác chỉ giúp..... Thanks

bluebird

GÂY DỰNG
Xem phim, nghe nhạc thì không được rồi. Từ điển thì OK, công dụng chủ yếu là PDA(Search trong Handheldvn).
Mua 1 cái cable (sync + xạc) chắc tương đương với giá trị của cái M515 này.

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thế pác có định bán con m515 không ! để KU EM mua cho ! có gì PM vào số máy 0912111336 nha ! anh em mìn trao đổi

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đây là cấu hình về con palm m515 của bạn
Operating System: Palm OS version 4.1
Processor: 33 MHz Motorola Dragonball VZ
Memory: 16 MB RAM + 4 MB Flash
Display: 160x160 pixel color display (65,000+ colors)
Size: 4.48 x 3.03 x 0.50 in. (11.38 x 7.70 x 1.27cm)
Weight: 4.8 oz (139g)
IrDA port
Expansion Slot compatible with SD and MMC cards
Battery: Internal Lithium Polymer Rechargeable
AC Adapter: Input: 120VAC 60Hz 11W, Output: 5.0VDC 1.0A

Bạn có thể ra phong vũ hay long bình, hay việt hoa(đường tôn thất tùng, đối diện của hàng đĩa trường giang) để hỏi mua một dây sync đồng thời sạc được luôn, mua luôn một cái đầu cắm vào ổ điện có ra USB để dùng cái dây sync giống như dây sạc.

với cấu hình như máy bạn thì có thể chạy tốt nhiều game, từ điển, ghi chú, sổ đt... nói chung là tất cả các ứng dụgn mà một PDA cơ bản phải có.
thậm chí các ứng dụng cơ bản đó nó còn chạy nhanh hơn một cái ppc 200hz.

anhlong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cuhiep said:
với cấu hình như máy bạn thì có thể chạy tốt nhiều game, từ điển, ghi chú, sổ đt... nói chung là tất cả các ứng dụgn mà một PDA cơ bản phải có.
thậm chí các ứng dụng cơ bản đó nó còn chạy nhanh hơn một cái ppc 200hz.
bác cuhiep lại nói hay cho palm rồi
khổ thế

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...