Hỏi về Palm Treo 270 !

21 Tháng mười một 2007 lúc 09:06
Mình vừa mới mua về con 270. Mình có một số điều cần thỉnh giáo những bro về Palm. Đó là mình muốn hỏi về cách Setup GPRS (bởi mình thấy trong User Guide có đề cập đến việc cài GPRS,mình dùng mạng Viettel). Cả một việc nữa đó là cách kết nối với máy tinh (mình đã down về bộ Palm Desktop cho Palm Treo 270, nhưng kô bít cách setup máy như thế nào để cho máy tính nhận được). Mong mọi người chỉ giáo cho. Thanks !

21 Tháng mười một 2007 lúc 22:33
1. GPRS thì bạn có thể search lại diển đàn, cái này cũng dễ chỉ nhấn nhấn 1 hồi là xong (coi chừg túi tiền nha bạn)
2. Kết nối : Palm desktop + cable + palm & pc thì ok ... ah còn hotsync nữa thì dữ liệu của palm desktop và palm treo của bạn sẽ y như nhau.
**** ý bạn kết nối là dzậy phải không?
Mà treo 270 cổ nhỉ, hôm nào bạn chụp vài tấm hình cho mọi người xem thử

22 Tháng mười một 2007 lúc 16:38
trước mình cũng dùng Treo 270 , cho mình hỏi một câu ngoài lề chút là bạn mua lại con này bao tiền ( mình nghĩ khoảng 7-800k) thôi , treo 270 còn 2 người anh em song sinh ( gần như giống hệt) là treo 180 màn hình đen trắng có phone và treo 90 màn hình màu không có phone

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday