hỏi về phần mềm ghi âm

nobita2005

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các pác cho tui hoi, có phần mềm nào sử dụng để ghi âm cuộc đàm thoại khi mình đang gọi or nhận cuộc gọi không nhỉ?

genesis

GẮN KẾT
nobita2005 said:
Các pác cho tui hoi, có phần mềm nào sử dụng để ghi âm cuộc đàm thoại khi mình đang gọi or nhận cuộc gọi không nhỉ?
Cái này có mấy đồng chí hỏi rồi, đơn giản lắm, bật speaker lên và bật Vito Sound (Hoặc các phần mềm ghi âm thông thường khác) lên là thu được thôi, thủ công tí nhưng không phải là không có hiệu quả. Nếu không có speaker thì tiếng đầu dây kia sẽ hơi nhỏ so với tiếng của mình.
Ai có các phần mềm chuyên ghi thoại thì mách cho chúng tớ với nhé.
Trên đây là kinh nghiệm tớ đã thử với mini.

nobita2005

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cám ơn pác genesis. Tui cũng đã thử như thế nhưng chủ yếu chỉ nghe được tiếng mình nói thôi còn đầu kia thì tịt ngúm.

genesis

GẮN KẾT
nobita2005 said:
Cám ơn pác genesis. Tui cũng đã thử như thế nhưng chủ yếu chỉ nghe được tiếng mình nói thôi còn đầu kia thì tịt ngúm.

Đồng chí đã bật hết volume lên chưa? Chỉ nhỏ thôi chứ làm sao mà tịt được nhể?

genesis

GẮN KẾT
nobita2005 said:
Minh thử rồi, nếu thu ngoài đường thì ko nghe thấy pác ạ.

Vậy chính thức là bó tay đó, mình cũng đã tìm nhưng không thấy có soft chuyên dụng, hay chịu khó dừng xe lại tí vậy ke ke =P~
Phần mềm tự động nhắn tin đã có nhưng trả lời thì cũng chưa có (tìm + hỏi nhưng không thấy ai trả lời, mặc dù 4 Symbian thì chắc chắn có). Chúng ta cùng đợi xem sao

baothangvn

GẮN KẾT
vito dùng được mà bác, nếu gọi cho tổng đài thì nghe nhỏ thạt nhưng nói chuyện với bạn bè thì được lắm mà, nghe rõ lắm bác ơi, bác xem lại đi

letan0202

GÂY DỰNG
xin loi! minh khong viet duoc Font tieng Viet. Theo kinh nghiem cua minh truoc khi nhan nut ghi am minh lay tay bit micro phone lai,nhan nut ghi am cho cho ben kia noi truoc sau do tha tay ra bit micro phone ra va cu the tro chuyen. Chat luong ghi am se kha hon nhieu. Theo minh nghi day co the la hieu ung mach AGC nam o trong may, khong biet co dung khong?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...