Hỏi về pin điện thoại di động?

Các thớt khác của congbinhxuong

congbinhxuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi có một con SonyEricsson J200i mới mua được khoảng hơn 2 tháng nhưng hiện nay pin chỉ chạy khoang 1 ngày là hết ( mặc dù rất ít gọi và tắt hết các dịch vụ khác ). Nhân viên bán hàng bảo là do phần mềm nên phải cài lại để tiết kiệm pin. Tôi không tin lắm, hình như cửa hàng của SonyEricsson dùng pin dởm nên nói thế ( tất nhiên vẫn còn gần 4 tháng bảo hành ). Có ai biết giải thích hộ. Xin cảm ơn

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng đấy Bro a?Em buôn điện thoại cũ mà thỉnh thoảng có gặp mấy con P900 bị ăn pin, làm gì được một ngày chỉ khoảng nửa ngày là tắt.Lên hãng chạy lại phần mềm thì cũng ok đấy, nhưng cũng tùy thôi vì có con tại pin lởm, thì chạy lại cũng chẳng giải quyết được.Nếu như con J200i của Bro là hàng cty thì cứ chạy lại đi nếu không được thì đổi pin khác là ok thôi.Chúc Bro may mắn!

matmun07

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ui, hồi xưa em cũng dùng con P800, nói chung nghĩ lại hồi đó em lại rùng mình, vì đụng vào đồ của SonyEricson thì cứ gọi là đắt lòi mắt.... Bác còn 4 tháng bảo hành, thì bác cố gắng bắt bọn nó bảo hành đàng hoàng vào cho đến khi mình ưng ý thì thôi bác ạh, chứ em thấy bọn trung tâm của SonyEric cũng thuộc loại buôn bán nhập nhằng, sau khi hết bảo hành thì bác cứ gọi là đem cổ mình ra cho bọn nó cứa...

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,