Hỏi Về Ram Laptop.cần Kinh Nghiệm

Các thớt khác của akhin
19 Tháng mười 2007 lúc 20:01
Thưa các bác,ram ADATA và Kington cho laptop,e tính mua 1gb buss 667. theo các bác thì hiệu nào tốt. Adata xài dc o? giá chỉ có 29 usd,moi 100%,bảo hành 1 năm. còn kington thì lintek bán 36 usd,moi 100%. E tính mua ADATA nhưng o bít xài có bền cho latop o?máy e dang có sẵn 1gb buss 667 samsung rồi. Mong kinh nghiệm của các bác.cám ơn nhiều!

20 Tháng mười 2007 lúc 13:25
uh,ở vi tính hợp nhất bán giá ADATA 1GB Buss667 giá 29usd.bạn cứ lại đó coi.giá rẻ wa1 nên mình mới thắc mắc. hiệu adata đó xài tốt o? bền o? mong các bác cho e chút kinh nghiệm!
ADATA là RAM bình dân mà bác.Em khuyên bác bỏ thêm chút tiền mà mua Kingston ý,mạnh hơn ADATA nhìu (tiền nào của ấy bác ah)

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 23:43
1Gb 667Mhz mà chỉ có 29USD thôi à? Cái giá này đáng phải suy nghĩ! Với giá trên với các thương hiệu khác chỉ đủ mua 512Mb mà thôi.

Có thể họ nhầm với giá RAM desktop. RAM cho laptop làm gì có giá này !!! :confused:

Kingston thì hơn hẳn Adata rồi!

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday