hỏi về rapidshare

Các thớt khác của beyondman97

beyondman97

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 20:42
xin bro chỉ dẫn cho mình cách download các file tại rapidshare mà các diễn đàn thường hay chia sẻ, nhiều khi nó cho mình điền 4 key rồi down bình thường nhưng nhiều khi nó lại bắt mình phải mua tài khoản ở paypal gì gì đó

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 21:10
miễn phí thì có giới hạn thôi mà :) anh muốn tải dễ phải đăng kí thành viên chứ
đâu độ 60$/năm

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 23:31
Bác down free thì bị vậy. Nếu còn quota thì nó cho down, hết thì ko down được, lúc đó nó bắt phải mua qua paypal.
Ip từ VN chỉ cho down 100 lần/ngày thì phải.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
2 Tháng mười 2007 lúc 00:10
Tạm thời anh tham khảo các bài trong 03 link này nhé, bảo đảm với anh khi đã thông rồi mọi việc sẽ trở nên rất...rất dễ dàng còn hơn là thò tay vào túi lấy thuốc ra...hút :D

Lưu ý với anh là cái gì gọi là free thì luôn kèm theo những trở ngại nho nhỏ, ai có trả tiền sẽ được ưu tiên hơn :p (dĩ nhiên).

Hướng dẫn download từ các Rapidshare và Megaupload (Rất chi tiết)
http://forum.phimanh.net/showthread.php?t=1111

Hướng dẫn download trên Rapidshare
http://www.xaluan.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=413

Hướng dẫn download ở các trang host file phổ biến[Rapidshare.com]
http://www.adminviet.net/forum/showthread.php?t=1230

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 00:16
cái đó là limit cho file đó, còn mình tải miễn phí cũng sẽ bị giới hạn: ví dụ như mới tải 500mb thì phải chờ bao nhiêu phút đó mới được tải tiếp :) megaupload cũng vậy :)

em mua quách 1 cái cho xong, tải nhiều nên cũng thấy tốt :D limit 5 ngày được 25gb

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 01:14
miễn phí thì có giới hạn thôi mà :) anh muốn tải dễ phải đăng kí thành viên chứ
đâu độ 60$/năm
Sao tới 60$ mắc vậy cá ? :D . Có cách đăng ký thành viên Premium miễn phí ;) :

Chắc bạn gặp nhiều khó khăn với thẳng Rapidshare lắm phải không? Ko có premium account thì thật khó để down được từ nó trong khi nó lại là kho chứa dữ liệu khổgn lồ mà ai cũng thèm. Nếu không thể mua được account, bạn vẫn có thể có được một PREMIUM ACCOUNT với thời gian sử dụng 1 hoặc 3 tháng, tuỳ theo lựa chọn của bạn. Bạn có thể đăng ký theo hướng dẫn sau:
1. Click vào link sau:
http://www.freerapidaccount.com/free/?r=996
2. Chọn loại account miễn phí: 1 tháng hoặc 3 tháng.
3. Nhập email và passwrord.
Như vậy là hoàn thành xong bước đăng ký.
Quan trọng nhất là bạn phải giới thiệu người để có được cung cấp account, với gói 1 tháng, bạn giới thiệu 5 người, còn 3 tháng thì bạn phải giới thiệu 12 người, cũng đơn giản thôi phải ko?
Khi login, bạn sẽ thấy được link giới thiệu của mình, gửi cái link đó cho người khác để đăng ký.
Chúc bạn nhanh chóng có được PREMIUM ACCOUNT. :cool:

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 09:14
Sao tới 60$ mắc vậy cá ? :D . Có cách đăng ký thành viên Premium miễn phí ;) :

Chắc bạn gặp nhiều khó khăn với thẳng Rapidshare lắm phải không? Ko có premium account thì thật khó để down được từ nó trong khi nó lại là kho chứa dữ liệu khổgn lồ mà ai cũng thèm. Nếu không thể mua được account, bạn vẫn có thể có được một PREMIUM ACCOUNT với thời gian sử dụng 1 hoặc 3 tháng, tuỳ theo lựa chọn của bạn. Bạn có thể đăng ký theo hướng dẫn sau:
1. Click vào link sau:
http://www.freerapidaccount.com/free/?r=996
2. Chọn loại account miễn phí: 1 tháng hoặc 3 tháng.
3. Nhập email và passwrord.
Như vậy là hoàn thành xong bước đăng ký.
Quan trọng nhất là bạn phải giới thiệu người để có được cung cấp account, với gói 1 tháng, bạn giới thiệu 5 người, còn 3 tháng thì bạn phải giới thiệu 12 người, cũng đơn giản thôi phải ko?
Khi login, bạn sẽ thấy được link giới thiệu của mình, gửi cái link đó cho người khác để đăng ký.
Chúc bạn nhanh chóng có được PREMIUM ACCOUNT. :cool:
Chúc bác mau chóng có được PREMIUM ACCOUNT :p
(em cũng nghịch thử, register bằng link của bác rồi đó, và dụ thêm mấy đứa khác nữa, nhưng mà ko hiểu sao mấy đứa bạn đăng kí rồi mà status của em báo là not complete nhỉ? )

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 10:18
Chúc bác mau chóng có được PREMIUM ACCOUNT :p
(em cũng nghịch thử, register bằng link của bác rồi đó, và dụ thêm mấy đứa khác nữa, nhưng mà ko hiểu sao mấy đứa bạn đăng kí rồi mà status của em báo là not complete nhỉ? )
hèn gì hôm nọ, nghe free acc rapidshare em cũng vào làm 1 cái! xong có thấy tâm hơi gì đâu, giờ thì ra là nó quảng cáo 1 - 3 người thì mới được 1 tháng primium, nhưng có chắt là được không bác, để còn lấy hơi mà đi quảng cáo! không thôi phí cái hơi mà k được gì!:p

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday