hỏi về sạc zin o2i

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác cho em hỏi tí xíu về sự khác nhau giữa cục sạc zin của o2i.lúc trước em có mua 1 con o2i được người bán đua cho cục sạc màu trắng em đâu có bít là zin hay lô gì đâu. tự dưng dạo này em nó dở chứng người ta nói là fải thay cục sạc zin. các anh có ai bít làm cách nào fân biệt cục nào là cục zin ko chỉ em với. À mà cục sạc của em sạc vẫn nghe gọi bình thường chứ ko fải sạc là ko nghe gọi được nhưng vẫn bị nói là cục sạc lô. Ai bit chỉ em với. Em ở HCM muốn mua cục sạc zin thì mua ở đâu và giá bao nhiêu ạ? Cảm ơn các pác.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác cho em hỏi tí xíu về sự khác nhau giữa cục sạc zin của o2i.lúc trước em có mua 1 con o2i được người bán đua cho cục sạc màu trắng em đâu có bít là zin hay lô gì đâu. tự dưng dạo này em nó dở chứng người ta nói là fải thay cục sạc zin. các anh có ai bít làm cách nào fân biệt cục nào là cục zin ko chỉ em với. À mà cục sạc của em sạc vẫn nghe gọi bình thường chứ ko fải sạc là ko nghe gọi được nhưng vẫn bị nói là cục sạc lô. Ai bit chỉ em với. Em ở HCM muốn mua cục sạc zin thì mua ở đâu và giá bao nhiêu ạ? Cảm ơn các pác.
Sạc zin có 2 phần, 1 phần dây cắm đuôi tròn để cắm vào cốc sync, 1 phần là adapter để sạc. Ngoài ra bạn nhìn trên phần dây cắm mà có chữ PHIHONG là sạc zin rồi. Nghe như đồ Tàu ý nhỉ :D

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
charge zin khi charge nhận và trả lời điện thoại dc, còn "sạc lô" thì khi có dt gọi đến nghe ng ta nói còn mình nói ng ta không nghe

Cục sạc Zin màu đen thui.Có 3 chân cắm vào ổ cắm, đặt biệt 3 cái chân này lớn lắm theo chuẩn của Anh.Ở trên có chữ PhiHong.Dây sạc nối dài từ Adapter dến chuôi cắm Sync.
!!! GoodLuck !!!

trungng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sạc zin không quan trọng là 2 hay 3 chân mà sạc zin có 2 phần 1 phần củ sạc nối với dây dài có đầu ra tròn để có thể cắm vào Cradle và 1 chấu nhỏ nữa để cắm vào đầu tròn đó rồi cắm vào máy

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình đi mua ở ngoài thấy có 2 loại charge "zin"

một loại thì khi giật ra khỏi cái adpter cái đầu tròn cắm vào dock thì vừa, một loại thì không tài nào nhét vô cái lỗ tròn trên cái dock dc.

Bài viết cần bạn xem thêm

mình làm nghệ thuật nên có rất nhiều đồ biểu diễn rồi nên giờ có 2 chiếc giày hiệu ALDO mới 100% không dùng đến thanh lý cho bạn nào có nhu cầu.
đến thử đảm bảo thích ngay lập tức vì rất đẹp.
giá new chiếc bạc đen : 2tr650k mình thanh lý 1tr650k
giá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday