Hỏi về setup Flash Player

CrescentMoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng mười một 2007 lúc 01:57
Mình không làm sao cài được Flash Player. Lần nào IE cũng báo mình phải Install ActiveX Control, lần nào mình cũng thực hiện. Sau đó Install Flash Player... lại lần nào cũng bảo Install successful... nhưng vẫn không thể sử dụng được Flash Player. Xem 1 video nào đó IE lại thông báo cần phải cài đặt Flash Player.
Mọi người bớt chút thời gian chỉ mình cái lỗi ngớ ngẩn này nhé. Thanks all!

8 Tháng mười một 2007 lúc 09:00
Máy của em cũng thế luôn. Chắc là do em này không t][ng thích với Vista rồi. Dùng Vista thì giao diện đẹp quá nhưng nhiều phần mềm không t][ng thích, nhiều lúc twcs muốn chết luôn. Muốn cài thêm XP nhưng không chuyên nghiệp nên không dám. :D

CrescentMoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười một 2007 lúc 13:33
Máy của em cũng thế luôn. Chắc là do em này không t][ng thích với Vista rồi. Dùng Vista thì giao diện đẹp quá nhưng nhiều phần mềm không t][ng thích, nhiều lúc twcs muốn chết luôn. Muốn cài thêm XP nhưng không chuyên nghiệp nên không dám. :D
Không phải thế, mình có nhiều người bạn dùng vista nhưng vẫn dùng Flash Player bình thường. Chắc nó có lỗi gì đó nhưng mình không biết....

14 Tháng mười một 2007 lúc 12:04
Trường hợp này hay do Win không bản quyền gì đó hoặc lỗi win gì đó, cho địa chỉ email tôi gửi file cài trực tiếp cho không cần cài qua mạng, vista hoặc xp đều được
Địa chỉ email của mình là vatuan13@hotmail.com, cám ơn bạn nhiều.

Đối với máy bị gặp lỗi này, bác nên cài trực tiếp. Gói cài đặt được gửi kèm theo bên dưới bác ạ!
Mình đã thử cách này nhưng không được, setup thành công nhưng vẫn không coi được bằng Flash, máy báo "bạn phải cài Flash Player để coi đoạn video này". Bạn có cách nào khác không thì chỉ dùm mình cái nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday