Hỏi về Sony-Ericsson P910 và O2 xda IIs font ?

soulcaliburvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sony-Ericsson P910 sử dụng Quick Word và O2 xda IIs sử dụng Pocket Word. Vậy cái nào hỗ trợ Unicode và .VnTime tốt hơn.
--------
Pocket Word hỗ trợ file .doc, .psr .rtf
Vậy Quick Word hỗ trợ những kiểu file nào ?
--------
Liệu sử dụng O2 xda IIs có thể copy trực tiếp các file Font Time New Romans và .VnTime vào máy rồi sử dụng để đọc các file .doc hay một dạng file nào đó hỗ trợ Unicode hoặc một bộ font tiếng Việt nào ko ?
--------
Rất mong các anh trả lời dùm vì cái này em tìm trong forum lâu lắm rồi mà chưa thấy ......

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo kinh nghiệm tớ từng xài thì P9xxx hỗ trợ unicode rất tốt. Tớ gõ tài liệu trên P9xxx rồi copy qua PC ngon lành, hoặc ngược lại cũng rất tốt. Còn đối với PPC thì tới thấy củ chuối quá, copy qua lại rất khó khăn (tớ chưa bao giờ copy mà còn nguyên vẹn cả). Chỉ đối với các tài liệu đơn giản thôi nhé, còn tại liệu phức tạp thì cả 2 cái đều chuối. Đương nhiên rồi, làm sao mà so sánh với PC được.

soulcaliburvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Như thế có nghĩa là nếu với các dạng file đơn giản chỉ có text ko thì chắc là ko có lỗi gì phải ko ?
Xin cảm ơn bạn nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...